Thật tình là mấy hôm trước em có biết được là trên địa bàn Hà Nội gói megabasic có áp dụng mức giá trần là 150k 1 tháng. Nên em vừa đi đăng kí đổi gói cước. Thế mà hnay về hỏi lại 700 thì họ lại bảo là nên phải là đối tượng như giáo viên, sinh viên hay cán bộ công chức thì mới được. Vậy các bạn confirm hộ em với!! Với cả mẹ em đứng tên thuê bao, bây h lấy thẻ sinh viên và CMT của em có làm được ko?? Thật ra cả nhà chỉ có mình em dùng thôi mà Thật là phiền phức quá, sao qui định cụ thể thế nào megavnn không đăng ngay trên trang chủ nhỉ. Thế này mình tưởng là trọn gói luôn thì cuối tháng lại vỡ mồm

ducminh1712 Thật tình là mấy hôm trước em có biết được là trên địa bàn Hà Nội gói megabasic có áp dụng mức giá trần là 150k 1 tháng. Nên em vừa đi đăng kí đổi gói cước. Thế mà hnay về hỏi lại 700 thì họ lại bảo là nên phải là đối tượng như giáo viên, sinh viên hay cán bộ công chức thì mới được. Vậy các bạn confirm hộ em với!! Với cả mẹ em đứng tên thuê bao, bây h lấy thẻ sinh viên và CMT của em có làm được ko?? Thật ra cả nhà chỉ có mình em dùng thôi mà Thật là phiền phức quá, sao qui định cụ thể thế nào megavnn không đăng ngay trên trang chủ nhỉ. Thế này mình tưởng là trọn gói luôn thì cuối tháng lại vỡ mồm Đúng đó bạn, chỉ dành cho sinh viên, đối tượng ưu tiên thui ... công nhận bọn nè làm ăn chán như xít ý...mỗi trag web của nó 1 kiểu ý...b nhớ mật (an ninh) khẩu portal ko? vào đó...nó cho đổi trong đó cơ mà không biết thực tế nó có đổi cho ko--->b nên trực tiếp đến bưu điện hỏi cho cặn kẽ vào, có khi sang tên b để đki svien chắc dc ...

Mình cũng bị trường hợp này và mình đổi trên trang portal nhưng không biết thế nào . Hỏi 700 là cái gói này áp dụng cho đối tượng nào thì bảo là ai cũng được . Bó tay .

vulinh_pc

hjx dùng gói này được 1 tháng rồi, giờ muốn chuyển chỗ khác thì phải làm sao nhỉ? Nếu bỏ không dùng nữa có bị gì không ta?

Các chủ đề có liên quan khác