Coy

[HOT]Share ACC HotFile Premium

2 acc hotfile lần trước vừa đie nên hôm nay share cho AE 1 acc nữa để down load khi cần kíp .Khuyến cáo AE không nên download bằng proxy rồi vì lí do nào đấy bị đứt kết nối lại resume mà không dùng proxy đó để resume,như thế acc sẽ rất nhanh die hay không cũng xuống acc free ngay.Đọc kĩ trước khi down nhé

file reg trên bị lỗi gì rồi, các bạn dùng cái này nhá

user: pmorty68

pass: iCr-ackedthisone

Cho hỏi file reg này dùng ntn

Chạy xong nó ghi vào Registry, xong rùi...

Vào hotfile thì có thấy tài khoản j đâu, tải cũng bình thường, vẫn phải đợi chờ...

Vậy là sao?

Tuyệt vời! Rất nhiều người đang cần thứ này. Thank bạn nhiều nha

---------- Bài thêm lúc 22:04 ---------- Bài trước là lúc 22:02 ----------

jayacepalius Cho hỏi file reg này dùng ntn

Vào hotfile thì có thấy tài khoản j đâu, tải cũng bình thường, vẫn phải đợi chờ...

Vậy là sao?
bạn add link vào IDM là nó tự động download thoải mái. Đấy là tác dụng của file reg

thaiha120

jayacepalius Cho hỏi file reg này dùng ntn

Vậy là sao?
Sau khi tải file về, bạn chạy file vừa tải về.

Bây giờ bạn tắt IDM đi bằng cách click chuột phải lên biểu tượng IDM ỏ System Tray và chọn Exit, xong sau đó bạn mở lại IDM.chọn Download with IDM xem thử (nếu như bạn đang xài Firefox hay IE) (còn đối với các trình duyệt khác thì có lẽ bạn phải mở IDM lên và bấm Add URL và dán link download vào )

(Lưu ý: trước khi tắt IDM đi, bạn nên xem mình có đang download file gì ko, nếu có thì xem chuyện tải file đó có cho phép resume ko? Vì nếu như file bạn đang tải không cho phép resume thì sau khi bạn Exit và mở lại IDM thì file đó của bạn sẽ tải lại từ đầu (mở lại trình duyệt và lấy link lại từ đầu))

toanproanh Sau khi tải file về, bạn chạy file vừa tải về.

Bây giờ bạn tắt IDM đi bằng cách click chuột phải lên biểu tượng IDM ỏ System Tray và chọn Exit, xong sau đó bạn mở lại IDM.chọn Download with IDM xem thử (nếu như bạn đang xài Firefox hay IE) (còn đối với các trình duyệt khác thì có lẽ bạn phải mở IDM lên và bấm Add URL và dán link download vào )

(Lưu ý: trước khi tắt IDM đi, bạn nên xem mình có đang download file gì ko, nếu có thì xem chuyện tải file đó có cho phép resume ko? Vì nếu như file bạn đang tải không cho phép resume thì sau khi bạn Exit và mở lại IDM thì file đó của bạn sẽ tải lại từ đầu (mở lại trình duyệt và lấy link lại từ đầu)) Hình như có vấn đề!

Nó vẫn như thế này nè:

Và thế này....

Thế là thế nào....

hoangvinh_gl

jayacepalius Hình như có vấn đề!

Nó vẫn như thế này nè:

Và thế này....

Thế là thế nào.... Mình chưa hiểu là bạn đang nói về vấn đề gì nhưng đến đấy thì bạn chỉ cần nhấn Start download là được rùi

fung_kut3

toanproanh Mình chưa hiểu là bạn đang nói về vấn đề gì nhưng đến đấy thì bạn chỉ cần nhấn Start download là được rùi thì ý tui là down có dc đâu...Start download là dc rùi...nhưng file 140 Mb mà có mấy chục Kb mà dc j mà dc!

Nathalia

user: pmorty68

pass: iCr-ackedthisone

Vì mình viết bài trước được ủng hộ wa, bây giờ post tiếp

Nhớ thank nhá

Các chủ đề có liên quan khác