aam_kazegura151

Bandwidth quota

204800 MB

Bandwidth used

236 MB

Bandwidth left

204564 MB

Thông tin trên cho biết gì? băng thông byethost mỗi tháng có lại hay có nhiêu đó xài rồi hết???????_khó hiểu quá.

anhthaovu

mình không hiểu cái này nhưng khuyên bạn đừng nên dùng cái thằng byethost này !nó rất tệ !nên tìm một thằng khác đáng tin cậy hơn bạn à!mình cũng bị nó cho một phát tức điện

Nó tệ, tệ như thế nào? bạn có thế nào bạn có thể nói rõ hơn được không? nếu không thì chọn thằng nào cho ngon, tốc độ load nhanh, mình không cần nhiều dung lượng, chỉ cần load nhanh và băng thông không thiếu là ok ruj, bạn chỉ mình vài thằng nhé

luckiheo100

bạn có thể tham khảo , ,

dinh_tin

hostfree thì nhiều nhưng mình thấy phần lớn mình gặp là đại lí của byethost.thực ra nếu bạn chỉ để test code thì byethost khá ổn rồi.có dầy đủ nhưng nếu có ý định phát triển kinh doanh thì nên từ bỏ đi.

Gilmer

Băng thông này là băng thông hàng tháng, thông tin trên có nghĩa là tháng này bạn vừa dùng hết 236 MB và còn lại 204564 MB nữa, nếu hết băng thông trước khi đến cuối tháng thì website của bạn sẽ tịm thời (gian) bị ngưng hoạt động (Domain Suspended). Và đến đầu tháng sau (ngày 1 hàng tháng) là băng thông sẽ được reset lại 204800 MB như ban đầu khi mua host bạn đăng ký. Cho dù tháng này bạn không dùng hết băng thông thì tháng sau cũng không được cộng dồn.

Cranleah

10giay.us và freevnn.com thì tốc độ truy cập cái nào nhanh hơn các bác?

với 2 cái này có nhanh hơn thằng byethost không vậy?

Enrique

Các thông số bạn nói ở trên là.

Bạn có 20GB băng thông. đã xài hết 236MB. còn 204564 MB thì hết băng thông.

Cái thằng Byethost này thích khoá account lắm nha. bạn vào đây xem cách phòng tránh, nếu có bị khoá thì biết đường mà mở

Các chủ đề có liên quan khác