nhocxinh_trasua

em hiện nay download trên mediafire không hiêu sao hay bị đứt ngang , đường truền chập chờn vừa vậy khi tắt đi resume lại thường không được hay bị tình trạng gửi webpage ,,,, có bác nào có cấch khắc phục hiệu quả cái này không hay có trang nao giúp lấy lin down mediafire không cho em xin thank

vippr0_291

sea bird em hiện nay download trên mediafire không hiêu sao hay bị đứt ngang , đường truền chập chờn vừa vậy khi tắt đi resume lại thường không được hay bị tình trạng gửi webpage ,,,, có bác nào có cấch khắc phục hiệu quả cái này không hay có trang nao giúp lấy lin down mediafire không cho em xin thank

Chào bạn.

Mình download trên mediafire vẫn bình thường mà.

Nhưng tốc độ so với trước thì hok bằng nữa. những lỗi như của bạn mình hok gặp.

Cho mình hỏi bạn đang dùng trình download gì ?

link down mediafire là dễ nhất rùi đó bạn ạ. hok có trang nào leech hay gì đâu.

Hay bạn cần xin link mediafire file gì ?

Chúc vui !

hieu7957

sea bird em hiện nay download trên mediafire không hiêu sao hay bị đứt ngang , đường truền chập chờn vừa vậy khi tắt đi resume lại thường không được hay bị tình trạng gửi webpage ,,,, có bác nào có cấch khắc phục hiệu quả cái này không hay có trang nao giúp lấy lin down mediafire không cho em xin thank Chào bạn . Bạn dow bị lỗi chắc là do mạng nhà bạn chập chờn rồi. Mình vừa dow ở mediafire xong thấy vẫn bình thường mà.

Các chủ đề có liên quan khác