Mình chỉ thấy phổ biến nhất là 2 sof này thôi ai có sof nào khác ngon hơn thì giới thiệu nha.

mình đang xài cfos mà chưa test thử full speed ai dùng rồi thì nhận xét cái nào good hơn nha

ngocanh18_02

ohnoo28 mấy cái tăng này cũng tăng đâu được gì đâu Volai_tt Her. Cài xong để làm cảnh, config đủ kiểu vẫn thế. vậy người ta làm ra (tạo) ra để làm j vậy bạn??

Arlie

cái cfosspeed dùng tốt hơn đấy bạn ah! lúc nào bạn down load mà tắt hết mấy cái web,mail,voip..................trên cfoss thì tốc độ nhanh hơn nhiều!

chodientu

câu chả lời: chả cái nào nhanh cả phụ thuộc vào túi tiền, 2 cái này chỉ có tác dụng với bạn nào k biết cách chỉnh max đường truyền thôi

Chính xác là tối ưu hóa, mới test có cfoss, thấy có tăng hơn được đôi chút, cài cái này vào máy nhìn pro hơn

các bạn khi sử dụng chương trình tăng tốc nhớ để dành trước sữa máy nha, bạn sẽ bị hư chip core đó, vì nó nóng quá nên cháy chip đó, cái j cũn có giới hạn của nó, đừng tham quá.

bluedragon125 các bạn khi sử dụng chương trình tăng tốc nhớ để dành trước sữa máy nha, bạn sẽ bị hư chip core đó, vì nó nóng quá nên cháy chip đó, cái j cũn có giới hạn của nó, đừng tham quá. Ủng hộ 2 tay, lúc trước mình cũng mày mò mí cái tăng tốc đường truyền = tay, nhưng cái nào củng có dòng: Hệ thống mặc định cho bạn là ... nhưng bạn có thể thay đổi để tăng tốc độ....

Cái gọi là thay đổi ấy... phiêu ^^!

Jelani

Mình chẳng thấy nhah hơn chút nào cả!

Nhah đến đâu thì đến cũng k vượt wa băng thông của nhà mạng đâu!

Cố làm j?

Các chủ đề có liên quan khác