Steven

Hiện nay có rất nhiều Web làm blog, trong đó thì Opera không thể không nhắc tới (my.opera.com/account) Nhưng không hiểu sao cả tháng nay không thể vào được blog của Opera.

Mình cũng không biết chuyện gì xảy ra nữa và bao giờ thì tình trạng này được khắc phục nhỉ.

quanvu_2007 Hiện nay có rất nhiều Web làm blog, trong đó thì Opera không thể không nhắc tới (my.opera.com/account) Nhưng không hiểu sao cả tháng nay không thể vào được blog của Opera.

Mình cũng không biết chuyện gì xảy ra nữa và bao giờ thì tình trạng này được khắc phục nhỉ.

Bạn chuyển sang dùng dịch vụ Public DNS miễn phí của Google đi!

mis_lys

quanvu_2007 Hiện nay có rất nhiều Web làm blog, trong đó thì Opera không thể không nhắc tới (my.opera.com/account) Nhưng không hiểu sao cả tháng nay không thể vào được blog của Opera.

lỗi đâu mà lỗi. bị nhà mạng Việt Nam chặn đó, cũng như chặn Facebook vậy. bạn dùng Google DNS thay vì DNS của nhà mạng là ok. cách làm thì xem chỉ dẫn của bạn trên hay muốn chi tiêt hơn thì google ấy.

Các chủ đề có liên quan khác