Chào các bạn, mình tính đăng ký gói cước này nên hỏi ace. Mong ace chỉ giáo thêm, hjhj!

Thắc mắc bao gồm:

+Tốc độ download thực tế

+ Hỗ trợ kỹ thuật khi gặp sự cố có nhanh không?

+ Có hay bị rớt mạng?

Thank các bạn vừa đọc

bạn vào đây mà tìm hiểu

nói chung mạng VNPT xài rất tốt, mình xài cũng hơn 1 năm nay rớt mạng chỉ có 2 3 lần ah

big_baby_194

Bạn nói rất tốt là hơi bị nhầm đấy. Mạng Mega Vnn những hôm mưa rất hay bị disconnect, hm, cái này thì chắc các mạng khác cũng thế. Nhưng mà mình rất bực mình với chất lượng support của VNPT. Tại sao lại có thể loại ra bưu điện mà cái cô nhân viên bảo là "gói mega basic chỉ dành cho sinh viên", trong khi rõ ràng cán bộ công nhân viên cũng đăng ký được :mad:. Thêm nữa là cái thái độ hách dịch không thể chịu được của cô ta nữa :mad:. Chẳng nhẽ VNPT cậy mình độc quyền mà muốn đối xử với khách hàng thế nào cũng được hay sao????

pns_gtvt

minh cũng xai bazix nek.công nhận là cũng hơi thảm thiệt,thái độ nhân viên thi khoan hay~ ban` tới nhưg magj chỉ dc có 190kbs ah`.nếu là sv ham học thì chấp nhận dc

p/s:koi bóng đá nản phá sản luôn

buingoc_duc2003

anhquan1992 Bạn nói rất tốt là hơi bị nhầm đấy. Mạng Mega Vnn những hôm mưa rất hay bị disconnect, hm, cái này thì chắc các mạng khác cũng thế. Nhưng mà mình rất bực mình với chất lượng support của VNPT. Tại sao lại có thể loại ra bưu điện mà cái cô nhân viên bảo là "gói mega basic chỉ dành cho sinh viên", trong khi rõ ràng cán bộ công nhân viên cũng đăng ký được :mad:. Thêm nữa là cái thái độ hách dịch không thể chịu được của cô ta nữa :mad:. Chẳng nhẽ VNPT cậy mình độc quyền mà muốn đối xử với khách hàng thế nào cũng được hay sao???? Bạn nói thế là không được rồi. Gói này đúng là chỉ dành cho sinh viên và công nhân viên chức nhà nước thôi. Mình lại thấy support rất ổn. Gọi điện buổi sáng là buổi chiều có kĩ thuật đến check ngay. Chất lượng download thì cũng ổn định. Gói basic này thì trung bình down mediafire khoảng 230-270kb/s cũng chấp nhận được. Chơi dota trên gg thì mình host không bao h bị lag. Nói chung nếu bạn nào là sinh viên thì gói này rất phù hợp cả về nhu cầu cũng như giá cả

jasmine_201

Nhà mình cũng xài nè, down ráng lắm mới lên 250kbs, nhà thèn bạn tớ cũng basic mà down tới 400kbs. Vãi chưởng thật.( bất công ghê)

Mấy hôm nay bị lag với rớt mạng liên tục phải hok các bác, tớ ở Quảng Nam

VNPT làm gì ấy nhỉ, hay nâng cấp tốc độ

thanchet_144

nhà mình dùng thấy rất tốt mà,nếu đăng kí net của vnpt thì không lên ra bưu điện mà lên tìm đại lí của vina ở gần nhà bạn nhất để đăng kí,phục vụ chuyên nghiệp,nhanh nhẹn không phải chờ đợi,chứ không như mấy con mụ ở bưu điện,mấy lần va phải rồi,hách dịch lắm,lại phải đợi lâu nữa

caodung_1101

Hì hì

Dùng basic thì chỉ nghe nhạc, đọc báo, xem tài liệu thôi (tốc độ có 1.5 Mb/512 Mb thôi mà)

Dùng Easy 275k/tháng ấy

Chơi game hay download ngon

Mà hình như chất lượng nó khác nhau ở từng khu vực hay sao ấy

Cùng gói cước nhưng có chỗ hay rớt mạng, có chỗ không

binhyen245

ducminh1712 Bạn nói thế là không được rồi. Gói này đúng là chỉ dành cho sinh viên và công nhân viên chức nhà nước thôi. Mình lại thấy support rất ổn. Gọi điện buổi sáng là buổi chiều có kĩ thuật đến check ngay. Chất lượng download thì cũng ổn định. Gói basic này thì trung bình down mediafire khoảng 230-270kb/s cũng chấp nhận được. Chơi dota trên gg thì mình host không bao h bị lag. Nói chung nếu bạn nào là sinh viên thì gói này rất phù hợp cả về nhu cầu cũng như giá cả Thông tin này ở đâu ra vậy? hay là bạn tự chế ra

Không biết thì đừng nói bậy

Các chủ đề có liên quan khác