fullmoon_ytal

Download ở mega.1280.com không bị giới hạn thời gian

Download ở mega.1280.com không bị giới hạn thời (gian) gian

Như bạn biết nếu download 1 file và download tiếp 1 file thì nó sẽ bị ghi là

Trích:

Vui lòng chờ đến ___ cho lượt download kế tiếp !

Mình vừa có một dòng javascript để khắc phục vấn đề này:

Trích:

javascript:void(document.getElementsByName("btn_do wnload")[0].type="submit");void(document.getElementsByName("b tn_download")[0].value="Download File");void(document.getElementById("code_security ").disabled="");

paste vào address của trình duyệt. Sau đó nhập vào capcha và nhấn download file như bình thường

nhoc_dung_pro

Bạn ơi. cách này của bạn có được hok vậy.

Nhà mình donwnload ở mega1280 rất khó.

Nó cứ bắt điền ký tự xong xuôi rùi đợi nó đếm ngược đếm xong nó lại bắt điền tiếp rùi lại đếm.

Mấy lần cũng chưa có download được !

guiguiangel

miumiu77 Download ở mega.1280.com không bị giới hạn thời (gian) gian

Trích:

Trích:

javascript:void(document.getElementsByName("btn_do wnload")[0].type="submit");void(document.getElementsByName("b tn_download")[0].value="Download File");void(document.getElementById("code_security ").disabled="");

paste vào address của trình duyệt. Sau đó nhập vào capcha và nhấn download file như bình thường có 2 cách để down mega1280 mà không cần rắc rối bác ạ..

cách 1: các bạn có thể dùng phần mềm download phần mềm autoIDM trên trang HDvietnam.com có đấy, trong mục mega1280 ý. trên diễn đàn mình cũng có 1 toppic nói về nó nhưng cái này bản quyền bên đó nên em không tiện đưa link. các bạn tự tìm nha.

Cách 2: cách này không cần hỗ trợ phần mềm nào cả. Mình tự làm, đó là các bạn kích vào 1 link mega1280 rùi nhập mã họ yêu cầu rùi ok. khi thấy nó chạy 10giay là được, đến đây các bạn đừng kích download vội, hãy để đó và làm tiếp 1 link tiếp theo tương tự như thế. Khi nào làm thế được tất cả số link cần down thì các bạn có thể kích chuột phải vào chữ download và download with IDM (dĩ nhiên máy các bạn nên cài IDM rùi ). kích xong các bạn để download late rùi tiếp tục làm thế với các link kia. Làm cách này các bạn có thể lấy link của hàng trăm Link mà không mất time chờ lượt download kế tiếp, không những thế các bạn có thể lấy hàng trăm Linh rùi cắm máy để đó scheduler cho IDM tự động down hết chỗ đó luôn. các bạn chỉ chuyện bỏ máy đó đi chơi thoải mái về là thưởng thức thứ mà mình vừa down...hehehehe.( dĩ nhiên là cẩn thận với thằng nào chơi đểu các bạn rút dây mạng thì em bó tay)

irvine00_54

thử xem phát

đang cần down mấy thứ ở đấy

cool3by_110y

các bạn nên dùng auto idm để down ở đó!! tự lên google để tìm bản mới nhất nhé!! (hình như là bản 19/9) nếu biết cách dùng rồi thì down ở đây luôn này

chúc bạn thành công

itzcat

ĐỂ mÌnh test thỬ xem, nhƯng dÙ sao cŨng thanks bÁc chỦ thỚt 1 cÁi vÌ ĐÃ share. :d:d:d

Bản này mình thấy là mới nhất 19.10.2010

Đang sử dụng ngon

cop_con86

miumiu77 Download ở mega.1280.com không bị giới hạn thời (gian) gian

Trích:

Trích:

paste vào address của trình duyệt. Sau đó nhập vào capcha và nhấn download file như bình thường Nếu em làm như ông anh rồi thì làm thế nào cho nó về như ban đầu, bây giờ e down ở media cũng bị gõ pass ở capcha

sailamkhi_yeu25

vuducdung153 có 2 cách để down mega1280 mà không cần rắc rối bác ạ..

cách 1: các bạn có thể dùng phần mềm download phần mềm autoIDM trên trang HDvietnam.com có đấy, trong mục mega1280 ý. trên diễn đàn mình cũng có 1 toppic nói về nó nhưng cái này bản quyền bên đó nên em không tiện đưa link. các bạn tự tìm nha.

Cách 2: cách này không cần hỗ trợ phần mềm nào cả. Mình tự làm, đó là các bạn kích vào 1 link mega1280 rùi nhập mã họ yêu cầu rùi ok. khi thấy nó chạy 10giay là được, đến đây các bạn đừng kích download vội, hãy để đó và làm tiếp 1 link tiếp theo tương tự như thế. Khi nào làm thế được tất cả số link cần down thì các bạn có thể kích chuột phải vào chữ download và download with IDM (dĩ nhiên máy các bạn nên cài IDM rùi ). kích xong các bạn để download late rùi tiếp tục làm thế với các link kia. Làm cách này các bạn có thể lấy link của hàng trăm Link mà không mất time chờ lượt download kế tiếp, không những thế các bạn có thể lấy hàng trăm Linh rùi cắm máy để đó scheduler cho IDM tự động down hết chỗ đó luôn. các bạn chỉ chuyện bỏ máy đó đi chơi thoải mái về là thưởng thức thứ mà mình vừa down...hehehehe.( dĩ nhiên là cẩn thận với thằng nào chơi đểu các bạn rút dây mạng thì em bó tay) hiện giờ cách 2 không còn hiệu quả tiềm hiểu và làm theo cách 1 thôi

Honon

mình thấy download ở mega 1280 tốc độ chỉ cao đối với những ai dùng mạng của FPT thôi, còn 0 thì bỏ trước ra mua thẻ gate nạp bạc để lấy acc pro download max speed (10k=3 ngày)

Andrew

em dùng mạng fpt hôm rồi không thể tin vào mắt mình nữa

Vere

mình cũng thích cái này đó, down mà cứ từng phát 1 với chờ thì chán lắm,

mình cũng có cách này không biết có được không

bạn down bình thường 1 part rồi vào xóa lịch sử web đi và down tiếp không biết có được ko

Bonifacio

longnguyen9999 em dùng mạng fpt hôm rồi không thể tin vào mắt mình nữa

chỉ là lỗi thôi bạn xem nhé!! bạn còn hơn 1' nữa tức là còn 60s và tốc độ là 30mb!! vậy là phép tính đơn giản file của bạn sẽ phải là 60*30 là 1200mb tức là hơn 1 GB vậy mà số file còn down chỉ là hơn 100mb

outsider150

chỉ là lỗi thôi bạn xem nhé!! bạn còn hơn 1' nữa tức là còn 60s và tốc độ là 30mb!! vậy là phép tính đơn giản file của bạn sẽ phải là 60*30 là 1200mb tức là hơn 1 GB vậy mà số file còn down chỉ là hơn 100mb Bạn này tinh măt ghê.

Các chủ đề có liên quan khác