honey_107646

Chào cả nhà

Em có 1 điều thắc mắc mong các Pro giúp dùm em khắc phục tình trạng như sau : Khi em vào Internet Explorer thì dưới thanh Status bar máy tính của em lúc nào cũng báo là Protected Mode : Off. Vì là dân gà về máy tính nên em mong các Pro trong diễn đàn giúp em khắc phục tình trạng như em vừa nêu. Ý em là các Pro chỉ giúp em cách làm sao để thanh Status bar báo là : Protected Mode : On.

Rất mong được sự giúp đỡ của các Pro. Trân trọng Thank rất nhiều

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Thực trạng và giải pháp để khắc phục tình trạng lạm phát ở nước ta hiện nay Luận văn Kinh tế 0
P Chính sách và biện pháp khắc phục tình trạng thất nghiệp: Luận văn Kinh tế 0
C Các quan điểm và giải pháp nhằm kiềm chế và khắc phục tình trạng lạm phát Luận văn Kinh tế 0
B Ảnh hưởng của tình trạng đô la hoá đối với nền kinh tế Việt Nam, nguyên nhân và giải pháp khắc phục Luận văn Kinh tế 4
L Đánh giá đúng tình hình, kế thừa truyền thống, từng bước khắc phục khó khăn để ổn định sản xuất và t Luận văn Kinh tế 0
G Điều tra, đánh giá bổ sung các nguồn gây ô nhiễm và đề xuất các giải pháp quản lý, khắc phục tình tr Luận văn Sư phạm 0
L Khắc phục tình trạng tại các nhà vệ sinh bệnh viện với vách Compact HPL Thị trường, Mua bán 1
D Nghiên cứu đánh giá xác định mức độ nhiễm mặn đề xuất các giải pháp khắc phục tình trạng nhiễm nặm ở Nông Lâm Thủy sản 0
T xin cao thủ hướng dẫn khắc phục làm sao để nối 2 file khi đã vô tình đổi chúng sang file iso Hỏi đáp Tin học 9
T tình hình là như thế này, cứ thễ chơi game chừng 30-45 phút là nó bị như này, e giúp mình khắc phục Thủ thuật tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác