Phần mềm hữu ích với Internet
By vodanh1217
#236481 cho mình hỏi tại sao khi down video từ youtube bằng idm về thì video bị nhìu dòng text video màu xanh lá góc trên bên phải,mong các bạn giải thích giúp mình và chỉ cách giúp mình khác phục

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By HDpro_love
#244225 Cái đấy còn tùy do cái chương trình bạn dùng để xem nó như thế nào đã, vì nhỡ đâu bạn dùng nó hết hạn bản quyền nên nó gắn thêm cái chứ đấy thì sao. Còn chuyện down bằng IDm chỉ có thể một là hỏng, hai là xem được, không bao giờ nó gắn chữ lên đâu.
Blog Tâm sự:
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
By love_170103_honey
#244226 red_eye~_~ Cái đấy còn tùy do cái chương trình bạn dùng để xem nó như thế nào đã, vì nhỡ đâu bạn dùng nó hết hạn bản quyền nên nó gắn thêm cái chứ đấy thì sao. Còn chuyện down bằng IDm chỉ có thể một là hỏng, hai là xem được, không bao giờ nó gắn chữ lên đâu. Audio track:

Input description:41100 Hz,stereo 96kbps mp3 (libmad)

Output description:41100 Hz,stereo 16-bit integer

Number of channels:2

Current input bitrate:96kbps
Những dòng đó là bị lỗi hay do cái j các bạn,ai biết chỉ giúp mình với,mình thank nhìu
By shiroyuki_93
#244227 S_Hacker Audio track:

Input description:41100 Hz,stereo 96kbps mp3 (libmad)

Output description:41100 Hz,stereo 16-bit integer

Number of channels:2

Current input bitrate:96kbps
Những dòng đó là bị lỗi hay do cái j các bạn,ai biết chỉ giúp mình với,mình thank nhìu cái này là thông tin của đoạn video đó mà
By meo_khung_1201
#244228 @ S_Hacker: mang tiếng hacker thì mà cái lỗi với cái rõ hơn file cũng không phân biệt nổi .

bạn không up cái hình thì ai mà giải thích rõ ràng cho bạn được chứ
By haidtd_45dh2
#244229 ACE trong diễn đàn giúp em dùm cái lỗi này. em dùng IDM 5.19 Cr-ack, khi download 1 video trên Youtube hay 1 vài trangweb về phim thì cái video đó bị cắt làm nhiều video nhỏ với dung lượng chỉ hơn 1mb,(có hình kèm theo) ai biết chỉ dùm cách khắc phục, e cám ơn
By h2o_eye
#244231 chodomyeu chỉ cần chọn 1 trong những file đó để down thôi (file có dung lượng lớn nhất) chứ không phải IDM chia ra Đã test và thành công, Thank bạn nhiều
Kết nối đề xuất: