Phần mềm hữu ích với Internet
By hathuhuong88
#235959 em đang xài con asus a42jc cùi chuối.

ko biết tại sao máy hôm nay không vào được các trang web như:me.zing.vn gmail.com, login.live.com, mediafire.com ở zing.vn thì nó cứ đứng ở màn hình login còn gmail google chorm nó báo:SSL connection error.

Unable to make a secure connection to the server. This may be a problem with the server, or it may be requiring a client authentication certificate that you don't have.

More information on this error

Below is the original error message

Error 107 (net::ERR_SSL_PROTOCOL_ERROR): SSL protocol error.

Firefox và Ie cũng không vào được.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By phuong_truongha1992
#243250 COn a42jc này chán bỏ xừ. Hừm . Mình chọn nhầm máy tính
Blog Tâm sự:
  • Tôi ước có người phụ nữ nào đó chịu yêu bố | 10:05 ...
  • Hai vợ chồng cùng thất nghiệp sau khi tôi sinh con | 10:05 ...
  • Bố mẹ chỉ muốn tôi lấy chồng nước ngoài | 12:05 ...
  • Tôi quá mệt mỏi vì suốt ngày phải dối vợ về người tình trong bóng tối | 11:05 ...
  • Cuộc sống thiếu tiền khiến tôi mất cảm xúc khi ở bên chồng | 01:05 ...
  • Cô gái tôi yêu nói có thể vì tiền mà đi khách | 11:05 ...
By b0c0ng4nhth3ogj0_pjgletlovechjck
#243252 hic nếu cài lại hết thì nói làm gì.

mình cài vài lần rùi.cuối cùng là mình format toàn bộ ổ cứng cài vào vẫn không được.

hic.

---------- Bài thêm lúc 00:33 ---------- Bài trước là lúc 00:31 ----------

I_Kmoozies COn a42jc này chán bỏ xừ. Hừm . Mình chọn nhầm máy tính mình cũng vậy

mua xong về lên mạng xem mới thấy nó bị lên án.hic.h tiếc tiền.nếu nghiên cứu kỹ thì ok rùi.
By kiyo1032
#243255 thangvtvn2009 vẫn bình thường. mình xài với 4 người nữa nhưng tất cả đều bình thường. Thế thì con máy có vấn đề rồi. Bạn nên đem đi bảo hành, nếu phần mềm vừa test hết thì chỉ có phần cứng thôi.
By lebaoduc1981
#243256 motlanvamaimai Thế thì con máy có vấn đề rồi. Bạn nên đem đi bảo hành, nếu phần mềm vừa test hết thì chỉ có phần cứng thôi. tại sao lại do con máy.hic.nếu bị lẽ ra phải bi hết chứ.sao chỉ bị 1 vài trang hic.
By tien_kin
#243257 thangvtvn2009 tại sao lại do con máy.hic.nếu bị lẽ ra phải bi hết chứ.sao chỉ bị 1 vài trang hic. Ah, mà quên hỏi bạn, bạn cài lại máy sạch hay là dùng bản Ghost? rồi thử các đĩa khác nhau, các hệ điều hành khác nhau chưa?
By Barnett
#243258 Tốt hơn hết bạn tậu con máy mới đảm bảo chạy OK!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online