cxanhvn

Lúc trước em sài gói cước MegaFamily Tốc độ tối đa (Download/ Upload) 4.096Kbps / 640Kbps. sài theo lưu lượng, giờ em đổi gói MegaBasic 165k Tốc độ tối đa (Download/ Upload) 1.536Kbps / 512Kbps, bưu điện nói hôm nay là đổi nhưng em thấy tốc độ k đổi ( k chậm đi ấy ), em muốn download nhưng thấy tốc độ chưa đổi nghĩa là buu dien chua doi cuoc vay download phí tính vào gói nào.

Edit/Delete Message

Edit/Delete Message

nếu như bạn đổi vào tháng trước thì gói cước mới áp dụng vào tháng sau, TH mình cũng tương tự và ngay ngày 1 tốc độ giảm xuống còn 1.6Mbps dùng DU meter, còn dùng IDM thì thấy còn 200KB/s. Bạn đo thử coi có khác không, còn thắc mắc thì gọi cho trung tâm hỏi cho chắc ăn

Maximo

đường truyền không phải lúc nào cũng tương tự nhau, tốc độ download tùy thuộc vào nhiều thứ khác như trang bạn download và file bạn down có đang bị down nhiều ko...vv... Nhưng mà bạn vừa lên bưu điện thay đổi gói cước rồi thì yên tâm là nó vừa đổi cho bạn rồi, còn nếu không thì cuối tháng nó bắt đóng trước không đóng vì vừa đôi trọn gói rồi mà đóng cái gì . Tui cũng mới sài gói 165 k của Mega VNN nè thấy down lúc tới 250KB/s nhưng cũng có lúc chỉ còn 5KB/s

Các chủ đề có liên quan khác