ixora1014

Tình hình là mình đang sử dụng Gói vnpt basic. Ban đầu down thì nó được 200Kb/s nhưng đến 99% thì còn Mấy Byte.

Nó đây:

Mong anh em Ai biết giúp đỡ.

chaykut3_0238

Đó là bình thường bạn ơi IDM download đến 99% thì giảm tốc độ download xuống để tiến hành rebuilding

thuyhienzzz

Có thể nguyên nhân là do file tải về có virus, trojan,...mình gặp 1 số trường hợp như vậy, Kaspersky nó không cho tải về.

PeLan_KuAnh

lổi đó là do IDM củ từ IDM 5.19 trở lên thì không còn tình trạng này nữa

bạn sem IDM của bạn là bản bao nhiêu xóa bỏ cài cái IDM mới đi

mới nhất hiện giờ là IDM 6.03 beta 3

mr_Ro

Cái tui cũng bị nó giảm lại nhưng nó không dừng luôn là ok rồi bạn ơi

moniu_iumon

Theo mình nghĩ phiên bản nào cũng thế thôi nó chậm lại để lúc vừa download xong là tiến hành load/rebuild (nối file) đấy các bạn ah`

pe.kull

liokocode Tình hình là mình đang sử dụng Gói vnpt basic. Ban đầu down thì nó được 200Kb/s nhưng đến 99% thì còn Mấy Byte.

Nó đây:

Mong anh em Ai biết giúp đỡ.

cái này cũng bình thường mà bạn.bạn ấn pause rồi ấn tiếp start là chạy bình thường lại thôi

ha_online_1991

psthedung cái này cũng bình thường mà bạn.bạn ấn pause rồi ấn tiếp start là chạy bình thường lại thôi Nó chỉ chạy nhanh hơn chút khi mình down thêm 1 file khác thôi, còn lại vô phương cứu chữa.

tianangnho_hn

liokocode Nó chỉ chạy nhanh hơn chút khi mình down thêm 1 file khác thôi, còn lại vô phương cứu chữa.

cái này bình thường thôi hồi xưa mình bị suốt file cả gb mà cứ 99.99

% là hư tức phát khóc ......có thể do bồ dùng bản cũ quá ....nên cài bản mới đi mình dùng thấy không còn hiện tượng đó nữa

Link nè :
làm được nhớ thank đó

Milbyrne

Cái này rất bình thường. Mình cũng xài mạng VNPT. mình down 5gb/ngày trên mediafire.

Cũng bị như bạn nói nhưng vẫn trả thành chuyện download chẳng có vấn đề.

Nguyên lý của IDM là khi sắp trả tất chuyện download là nó sẽ giảm tốc độ để rebuild và trả tất chuyện download, nếu mà nó đứng lại luôn là bị lỗi, mà trường hợp này cũng hiếm khi down trên mediafire.

Tóm lại chuyện này hết sức bình thường

pc_lee2010

ko có vấn đề gì hết bạn ơi, down đến 99% là nó sẽ chậm lại để rebuilding thôi mà.

Các chủ đề có liên quan khác