leekireong

Bạn nào biết cách add acc vào IDM không???

Sao mà ngày trước add acc Rapid thì được.

Lâu rồi không ai cho acc,nay mới có thì add lại thì không được.Nhưng login vào web vẫn báo acc premium.

Nhấn vào link download thì vẫn là Premium luôn(tốc độ vẫn cao).

Nhưng cứ add vào IDM là nó lại down về 1 trang web?

Chẳng lẽ có acc mà vẫn cứ phải add từng cái vào IDM sao??

P/s: Mà mình dùng cookies của mấy bạn share thì vẫn bình thường??

---------- Bài thêm lúc 19:37 ---------- Bài trước là lúc 19:00 ----------

Bó tay hết hả trời.

buồn quá

---------- Bài thêm lúc 19:40 ---------- Bài trước là lúc 19:37 ----------

Bó tay hết hả trời.

buồn quá

Shaan

anhtuan19188 đưa acc đây mình thử add xem được không Bạn vừa đạt danh hiệu người khôi hài nhất V-Z

ngchihung138

King_of_game Bạn nào biết cách add acc vào IDM không???

Sao mà ngày trước add acc Rapid thì được.

Lâu rồi không ai cho acc,nay mới có thì add lại thì không được.Nhưng login vào web vẫn báo acc premium.

Nhấn vào link download thì vẫn là Premium luôn(tốc độ vẫn cao).

Nhưng cứ add vào IDM là nó lại down về 1 trang web?

Chẳng lẽ có acc mà vẫn cứ phải add từng cái vào IDM sao??

P/s: Mà mình dùng cookies của mấy bạn share thì vẫn bình thường??

---------- Bài thêm lúc 19:37 ---------- Bài trước là lúc 19:00 ----------

Bó tay hết hả trời.

buồn quá

---------- Bài thêm lúc 19:40 ---------- Bài trước là lúc 19:37 ----------

Bó tay hết hả trời.

buồn quá
Trông thế mà có vẻ gà nhỉ .Có khi bác kia nói đúng đưa acc đây test thử xem thế nào nhờ

Nói đùa chứ cái này có cái gì đâu mà phải xoắn,vớ vẩn thôi mà,như thế tức là acc này vừa share nhiều hơn 3 người và có thằng nào đó nó muốn chiếm acc làm của riêng nên nó vào web tắt cái direct download đi là add idm ra file html ngay thôi.Vào web check lại cái direct link là được thôi màCũng có thể là nó tick vào cái ssl để bảo mật (an ninh) bắt buộc phải vào web down:khả năng này rất ít mà nếu có thì mình cũng vào web tắt đi thôi). Chỉ sợ lúc vào lại k vào được vì thằng chủ acc nó biết pass lộ nó đổi pass,mong là như thế

Jeffrey

55248088 Trông thế mà có vẻ gà nhỉ .Có khi bác kia nói đúng đưa acc đây test thử xem thế nào nhờ

Nói đùa chứ cái này có cái gì đâu mà phải xoắn,vớ vẩn thôi mà,như thế tức là acc này vừa share nhiều hơn 3 người và có thằng nào đó nó muốn chiếm acc làm của riêng nên nó vào web tắt cái direct download đi là add idm ra file html ngay thôi.Vào web check lại cái direct link là được thôi màCũng có thể là nó tick vào cái ssl để bảo mật (an ninh) bắt buộc phải vào web down:khả năng này rất ít mà nếu có thì mình cũng vào web tắt đi thôi). Chỉ sợ lúc vào lại k vào được vì thằng chủ acc nó biết pass lộ nó đổi pass,mong là như thế Đây là acc hotfile nên ông biết cách mở direct download thì chỉ với.

Còn đây không phải là acc hack.Acc được share đàng hoàng.

King_of_game Đây là acc hotfile nên ông biết cách mở direct download thì chỉ với.

Còn đây không phải là acc hack.Acc được share đàng hoàng. login vào web rồi vào cái edit my account ~~>check vào cái direct download là xong

Nói thêm là acc share chưa chắc k phải là acc hack,trừ khi bỏ trước ra còn đâu hack hết(95% là thế)

lethuthuy_84

55248088 login vào web rồi vào cái edit my account ~~>check vào cái direct download là xong

Nói thêm là acc share chưa chắc k phải là acc hack,trừ khi bỏ trước ra còn đâu hack hết(95% là thế) Thank bạn.Làm được rồi.

Các chủ đề có liên quan khác