nó cứ yêu cầu cập nhật, vào trang chủ thì nó báo không cần update, quay lại cài vẫn bị kiu update, ai giúp mình với, mình xài win7 home pre vừa cài SP1

khoai_heo

mình nghĩ bạn chưa cài 1 thành phần nào đó

thử search xem yêu cầu khi cài IE 9 là gì nếu thiếu thì cài thêm vào bạn nhé

Nye

lúc trước cứ tải về rồi cài chứ có bị như vầy đâu

mình cài được. nhưng sau đó còn không chạy được. cơ không biết phải làm sao

cuối cùng đành phải quay lại IE8

tonmackim

lỗi này thấy quen quen, hìnhcoi nhưdo setup bản tiếng việt, nó yêu cầu gói ngôn ngữ hay sao ấy... không nhớ rõ nữa. bản tiếng anh thì cái bình thường.

duckduck_vitvit

IE 9 Tiếng Việt cần đòi hỏi gói ngôn ngữ Tiếng Việt for Windows 7.Giờ mình đang xài windows 7 TIếng Việt + IE bản English .IE 9 giờ lỗi còn nhiều lắm ,nhất là trang ketnooi.com/forum

Bạn nào biết cách gỡ IE 9 ra khỏi máy ko? .Mình định chạy lại bản tiếng Việt mà bản Tiếng Anh phiên bản nó cao hơn nên không cài đè được .

songlonghbtv IE 9 Tiếng Việt cần đòi hỏi gói ngôn ngữ Tiếng Việt for Windows 7.Giờ mình đang xài windows 7 TIếng Việt + IE bản English .IE 9 giờ lỗi còn nhiều lắm ,nhất là trang ketnooi.com/forum

Bạn nào biết cách gỡ IE 9 ra khỏi máy ko? .Mình định chạy lại bản tiếng Việt mà bản Tiếng Anh phiên bản nó cao hơn nên không cài đè được . đúng là lỗi với VNZ thật, lúc trước cài mỗi lần bẫm biểu tượng mặt cười thì nó nhảy ra đầu dòng, không biết mấy bạn có bị ko

Bardarik

dychy đúng là lỗi với VNZ thật, lúc trước cài mỗi lần bẫm biểu tượng mặt cười thì nó nhảy ra đầu dòng, không biết mấy bạn có bị không Restart máy rồi update lại xem sao? Hồi trước mình bị y như thế, restart lại cái cài được

theo minh duocwj biết thì tất cả win7 va vita đều cài được IE 9 nhưng mà no lai không hỗ trợ windows SP . theo lỗi như vậy thì key bản quyền của bạn chưa được hệ thống của mcs chấp nhận. bạn nên update key mới cho windows rồi cài lại nào

Các chủ đề có liên quan khác