snow_0612

các bạn cho em hỏi em muốn gõ công thức Toán trong Gmail thì làm sao ạh. Em copy từ Word sang nhưng không được. Hix... Đang cần gửi mail gấp cho thầy để hỏi đồ án. Mai nộp rồi. Xin giúp em với nha. Thank các bạn nhiều nhắm!!!

P/s: Nếu hog làm được chắc phải phải soạn trên Word rồi gửi cho ổng quá... hix hix

funnystar_hana

Sao không dùng chức năng Attach file gửi kèm theo file word luôn mà gõ trực tiếp vào Gmail?

songving

nguyenqthuan Sao không dùng chức năng Attach file gửi kèm theo file word luôn mà gõ trực tiếp vào Gmail? Bạn đọc lại dòng P/s đi, bất đắc dĩ quá thì mình phải làm vậy thui chứ biết sao giờ. Nhưng mình thấy thầy trả lời thư cho mình dùng công thức toán học trong bài gửi luôn không phải ĐÍNH KÈM TỆP. Dù sao thì cũng thanks bạn cái nha...

Có bác nào biết hog vậy giúp em với!!!

xitrum910

namntq_wru70 các bạn cho em hỏi em muốn gõ công thức Toán trong Gmail thì làm sao ạh. Em copy từ Word sang nhưng không được. Hix... Đang cần gửi mail gấp cho thầy để hỏi đồ án. Mai nộp rồi. Xin giúp em với nha. Thank các bạn nhiều nhắm!!!

P/s: Nếu hog làm được chắc phải phải soạn trên Word rồi gửi cho ổng quá... hix hix bạn đánh vào word hay office gi đó mà gửi bằng file đính kèm nhanh hơn,,,,,,,,,,,

hoatim_ngoaisan

hay là bạn chụp hình cái công thức ấy lại rồi gửi,mình thấy trong mail nó có hiển thị hình được mà.

muaxuan0508

seichan502 hay là bạn chụp hình cái công thức ấy lại rồi gửi,mình thấy trong mail nó có hiển thị hình được mà. Mình cũng vừa thử cách này nhưng phải upload ảnh nữa. Dù sao cũng thanks bạn. Mình vừa chọn giải pháp đính kèm tệp roài. Nhưng vẫn mong có cách nào đó có thể gõ thẳng công thức Toán học trong mail...

Casey

mình gõ được mà bạn.Bạn gõ trên trình duyệt nó k hỗ trợ đâu.Mình dùng outlook 2010 gõ được bình thường mà,không biết mấy phiên bản khác sao.

mayhong1230

seichan502 mình gõ được mà bạn.Bạn gõ trên trình duyệt nó k hỗ trợ đâu.Mình dùng outlook 2010 gõ được bình thường mà,không biết mấy phiên bản khác sao.

Outlook 2010 dùng sao vậy bạn ???

tuan_da

Thì bạn cài ofice 2010 vào,tự nó sẽ có outlook 2010 thui,cấu hình email nó tự nhận mà.Gõ kí hiệu toán cũng như word thôi,dễ xài lắm.

Các chủ đề có liên quan khác