Premium until: 2011-04-03 13:07:4

Hotlink traffic left: 900.00Gb

login: 2562156

Password: ghalib

thanks để mình cóa tinh thần phát nha các bạn

hay thể hiện tinh thần A-Z nên đừng cố đổi pass nhe! vì pass được bảo vệ wa mail
Đề nghị AE không login acount bằng web. Mà chỉ login bằng IDM. Như vậy ai cũng có thể sử dụng được lâu dài.

baby_thichtudo

account ngon thanks chủ topic nha.

Đề nghị AE không login acount bằng web. Mà chỉ login bằng IDM. Như vậy ai cũng có thể sử dụng được lâu dài.

buituanxuyen

chắc là accout của bạn còn một ngày sử dụng thôi à?

Dẫu sao thì cũng thank vì tinh thần sẻ chia cho anh chị em!

phonghieu9

chắc là accout của bạn còn một ngày sử dụng thôi à?

Dẫu sao thì cũng thank vì tinh thần sẻ chia cho anh chị em!

bạn coi lại nha Premium until: 2011-04-03 13:07:4

jayhong89

»Đức Hoàng™« bạn coi lại nha Premium until: 2011-04-03 13:07:4 Ý bạn ấy là acc của bạn share giờ tới tối sẽ chuyển về acc free vì có nhiều người đăng nhập máy chủ phát hiện nên acc Premium sẽ bị chuyển về acc free đó.
P/s : Mấy tuần nay thấy share acc HF hơi nhiều mà không có acc nào sống sót qua 3 ngày cả, do mấy bác nhà ta hay login vào trang chủ để check đó mà.

anh_peo

Thank bạn vì tinh thần sẻ chia.

Nhưng mình nghĩ nó không thọ quá được ngày chủ nhật đâu vì quá nhiều người cùng vào.

Gauti

thanks bác nha.

nhưng chỉ sợ được 1 lúc rùi lại bị bad. hay bị change pass/

bann11f thanks bác nha.

nhưng chỉ sợ được 1 lúc rùi lại bị bad. hay bị change pass/ ban chứ không phải bad pa ơi =.= phun tiếng anh mà cũng phun sai nữa

sweet_love_nna

póchym ban chứ không phải bad pa ơi =.= phun tiếng anh mà cũng phun sai nữa huhu hok phải là phun sai đâu bác ạ. mà bác hiểu sai ý em rùi :

bác thử vào log in mà sai acc trong hotfile nó sẽ hiện lên cái gì.

hehe hìnhcoi nhưcó chữ bad trong đó hehe

thank bác !

qwe_jkl

»Đức Hoàng™« Premium until: 2011-04-03 13:07:4

Hotlink traffic left: 900.00Gb

login: 2562156

Password: ghalib

thanks để mình cóa tinh thần phát nha các bạn

hay thể hiện tinh thần A-Z nên đừng cố đổi pass nhe! vì pass được bảo vệ wa mail
Đề nghị AE không login acount bằng web. Mà chỉ login bằng IDM. Như vậy ai cũng có thể sử dụng được lâu dài. Login bằng IDM như thế nào hả bác chủ thớt chi dùm cái

master_chelf Login bằng IDM như thế nào hả bác chủ thớt chi dùm cái hìnhcoi nhưvào download -> options -> tabs sites logins -> cho tên site , acc vào thì phải !

Các chủ đề có liên quan khác