orange.4792

trước (năm 2009) đây mình dùng gói cước 250k của VNPT Dowload nhạc, chơi game Biệt Đội, xem phim ngon lành ! thế mà bây h chậm như rùa ! nhiều lúc tức điên lên ! gói cước 250k không bằng gói 50k ! mạng VNPT pi h lác lắm !

tt_gg

trojan horse 96k/tháng!

dùng cũng cùi bắp lắm! Chắc do từng khu vực thôi!

Đường truyền tui đang dùng, đóng 55k/tháng, tốc độ Download 350~500KB/sec. Chơi CF ping 20~22 (có dịp tháng 5-6 thì ping 10-12).

MrHaoHoa gói cước này dùng cho ngành giáo dục, giáo viên vẫn dc.........máy nhỏ tớ cũng có 1gói 50k nè....nhưng dùng wa' 300k sẽ bị cắt (đối với gói khac thì hok biết nhưn gói mình là thế)....với 1 chuyện nữa :truy cập web đen sẽ bị cắt ngay tại chỗ..tới trụ sở viết kiểm điểm mới mở lại Cha này bốc phét kinh!

kim_thao124

gói cước giáo viên của VNPT tui đang dùng, loại phải đóng 70k 1 tháng gì đó. Tương đương với gói 250k. Lúc đầu thì tạm ổn, càng về sau càng tồi tệ. Mạng chậm như người đun cám ấy.

---------- Bài thêm lúc 00:59 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

Ashurei mình đg sử dụng gói 70k cho GV, tự nhiên tháng này nhận được bill lại là 160k + 20k thuê bao + 18k thuế

muốn choáng luôn

mấy tháng trước chỉ đóng có 77k không biết ban ở tỉnh nào? Ở HN giảm 70%. không có chuyện tăng giá như bạn nói.

Marco

Mình ở HCM có xài được không? Nhà không có GV, chỉ là bạn nó làm GV thôi. đang xài FPT 280K/tháng Một mình phí quá, định chuyển sang gói 150k/tháng của VNN. Hôm nay lại nghe được có gói GV rẻ 1/5 nên định sử dụng. Không biết tốc độ download, lướt web, xem phim online có ổn và không bị đứt wảng không. các bạn cho mình ý kiến nha. Thanks

cuongquyt

Mấy bạn có thấy hnay mạng VNPT bị chậm ko, down có 10,00KB/s và xem phim load chậm quá

tophuong

Cái VNPT School này là tùy địa phương các bạn ạ. Ở Bến Tre là 160 k/tháng. Lướt web ổn định. Tốc độ download trên Mediafire max chỉ là 200k/s thôi. Xài không hạn định.

Đườngtruyền nói chung là bình thường: lúc mạnh, lúc yếu, lúc chập chờn, lúc out.

anhbang821987

down bang IDM vào thời (gian) điểm nào mà chả thế . mà khi down thì không dùng được các chuyện khác trên web là đúng rồi mạng GV nhà tớ tháng đóng 125k tốc độ mạng ổn đinh down load lúc nào cũng 470kb/s tui yêu VNPT

tranhangtour

Sao VNPT chán nhỉ . Phân biệt tĩnh này tĩnh kia

VÔ đối quá

Đáng lẽ ra thì các tĩnh cùng kiệt cức giáo viên phải rẻ hơn TP chứ

Chẵng lẽ lương GV ở TP lớn ít hơn các tĩnh lẽ .

Các chủ đề có liên quan khác