Phần mềm hữu ích với Internet
By chaykut3_0238
#231153 hôm nay minh remove driver card mạng đị thì không thể nào cài lại.trong Device Mânger thì nó hiện dấu (!).mặc dù mình dùng cái driver trên đĩa main.trước đây mình vẩn dùng được,mà nếu cho windows tự nhận driver củng không xong.

mong mấy pro chỉ cách khắc phục giúp,thank!!!!!!!!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By binhuecity
#235072 Bạn thử vào Control Panel > Network and Sharing Center > Click vào "Change adapter settings" right - click vào biểu tượng network (thường là Local Area Connection) và chọn Enabled nhé.
Blog Tâm sự:
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Luôn bị chồng tra tấn tinh thần sau khi tôi thú nhận say nắng | 01:05 ...
  • Anh bỏ rơi tôi để quay về với tình cũ | 01:05 ...
  • Tôi có tình cảm với cậu bạn cùng giới | 01:05 ...
  • Bạn gái đòi chia tay khi biết tôi có tình cảm với người khác | 01:05 ...
By tieulan_xilano
#235076 không mấy bạn có nghĩa là máy mình khồn cài được driver luôn,mặc dù cài nó không báo lổi nhưng windows vẩn không nhân driver dù mới hay củ,cái này có phải do windows không nhỉ
By leanh9a1vip
#235077 bibang08 hôm nay minh remove driver card mạng đị thì không thể nào cài lại.trong Device Mânger thì nó hiện dấu (!).mặc dù mình dùng cái driver trên đĩa main.trước đây mình vẩn dùng được,mà nếu cho windows tự nhận driver củng không xong.

mong mấy pro chỉ cách khắc phục giúp,thank!!!!!!!!!! vấn đề card mạng này chỉ còn cách bạn phải download đúng drive cho đúng dòng máy tính mà bạn đang dùng rồi cài vào là xong

nếu bạn dùng HP thì download drive HP và vân vân......
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online