blue_ruby

Em mới 14 tuổi (sn1996) và muốn tham gia kiếm trước trên mạng với neobux, nhưng làm thế nào để nhận được trước ở các trang web này,nó chỉ thanh toán qua ngân hàng trực tuyến paypal thôi hay gửi séc về nhà, nếu qua paypal thì em có thể đăng kí tài khoản paypal được không khi em mới 14 tuổi và không có credit card. Em xin thanks trước ạ

qquockhoa

Bạn phải nhờ 1 người khác đký 1 cái card visa tốt nhất là ở ACB. Sau đó liên kết với Paypal. Sau đó thì trước sẽ được chuyển tới TK ngân hàng rồi bạn ra máy ATM rút bằng thẻ.

Tristian

chủ pic nên cân nhắc về kiếm trước trên mạng,lừa đảo rất nhiều,không nên tin được đâu

phần lớn những web kiếm trước nước ngoài là scam(nôm na là lừa đảo),pháp luật không bảo vệ bạn được bởi bằng chứng đâu khi chuyện làm không thông qua bất cứ 1 giấy tờ gì,với tuổi 14 chủ pic nên lo học là hơn,trên mạng nhiều cạm bẫy lắm,hãy sáng suốt nhé,thân

ilvcom94

Từ bỏ ý định kiếm trước online đi. Tiền thật nhưng sức bỏ ra không phải ít. Còn đăng ký acc PP và verify acc quá đơn giản.

Anh có lời khuyên là em nên từ bỏ đi mấy cái đó khó tin lắm lên web search đi cả đống trang k lẽ nó dư trước cỡ đó chứ?

nganha_7x

Từ bỏ ý định đó đi em ơi, lừa cả đó thui, anh cũng tưng thử rồi, nhưng cuối cung thỳ chả thấy trước đâu cả, chỉ thấy tốn thời (gian) gian và tốn điện, hyhy!

mr.chidotoji

Anh đây cũng 1 thời (gian) gian "tham ăn" kiếm trước trên mạng. Không dễ ăn đâu "ku bủm", sax gạch ra mới kiếm được vài USD. Chưa kể đa số toàn là những trang lừa đảo, bịp bợm. Nếu dễ ăn chắc ai cũng đổ xô kiếm trước rồi.

Tốt nhất đừng tham gia, chú mới 14t anh nghĩ chưa đủ trình độ đâu.

vietquoclong

Bạn để tham gia kiếm tiền online tại Việt Nam
Đây là công ty tại Việt Nam thanh toán tiền qua ATM uy tín
Chúc bạn thành công!

Các chủ đề có liên quan khác