hj_be_yomj_kute

Nhà mình hiện tại đang dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu,download > 550kb

mình muốn chuyển qua gói 150k nhưng nghe cô tổng đài tư vấn là tốc độ chậm,mình hỏi cậu mình thì cậu ấy bảo là mình dùng 1 mình ,ko sợ lag,1 modem mà 3 đứa dùng thì mới gọi là lag .

Ý KIẾN MỌI NGƯỜI THẾ NÀO

roselove_456

nê chuyển.tớ mới chuyển được 1 tháng, down film về chiến gần nổ modern lun đây này.1 mình dùng thì k sợ

Nói chung gói 150k cũng tạm được dow ~300Kb up~150kb. Lướt web chơi game ok, cf ping 25 Nhưng tải mf Nãn vì tốc độ chỉ khoãng 250kb

Bạn là người thứ 10 hỏi cái này rồi đó..lần sau search trước khi lập topic nhá

Gói 150k bạn dùng 1 mình thì thoải mái..đọc báo xem phim ok

Download MF thì tốc độc max chỉ là 250kb/s thôi

ok mình đang dùng mà..sinh viên chỉ thế thôi k cần nhiều...Tham khảo đi..Đừng tin mấy mụ tổng đài,nó càng bán được gói cao nó càng thích chứ sao

Gedaliah

mình dùng gói cước sinh viên 150k/tháng của VNPT nam định. chơi cf ping 30 31. nhưng dow MF tư 280- 700 kb/s.

hess_cross

hehe

gói cước này của vnpt nhìu người dùng nhỉ

tui cũng mới chyển wa xái gói 150k này nè (gần d.c 2 tháng)

nói chung xài tốt, chưa rớt mạng lần nào

tốc dộ download thì bt là cở 200kb/s

nhưng cả tuần nay không hỉu sao lên d.c 400kb/s

Beanon

Bạn sài đi, vì mình cũng mới sài dc 2 tháng, nó mới nâng cấp băng tần nên mình down mf lên dc 450 kb/s, mình thành thật khuyên bạn đấy.

Theo cam kết gói 150k = 1.5Mbp khoảng 150-180kb/s là kịch kim. Nhưng do vnpt từ trước đến nay vẫn hay sét nhầm cho khách (ko biết cố ý hay nhầm thật). Vậy tốc độ ae mới down dc 300-500kb/s

piggyaig

cái gói basic này dùng được đấy . tui đang dùng gói cho giáo viên 125k 1 tháng. hìnhcoi nhưgói easy thì phải . TĐ ~ 500 tui ở tỉnh Phú Thọ. trước dùng viettel gói 250k 1 tháng down mediafire kịch kim được có ~250 chán VT quá

luantiensinh Theo cam kết gói 150k = 1.5Mbp khoảng 150-180kb/s là kịch kim. Nhưng do vnpt từ trước đến nay vẫn hay sét nhầm cho khách (ko biết cố ý hay nhầm thật). Vậy tốc độ ae mới down dc 300-500kb/s Cái vụ này thì chắc là set nhầm đó, nhưng mà hỏi ai dùng VNPT cũng thấy bị set nhầm như vậy hết.

Mình là một ví dụ

blue_dream_1212

có gói 150k sao mình không biết nhỷ đang xài gói 250k không biết là gói j` đây down ở MF được 400~450kb/s nhưng chơi CF ping toàn 4x-6x

ai hiểu biết thỳ nói cho mình biết vs nha

Perkinson

nhà tui xài nè ngon và rất ổn

tốc độ down dao đông từ 140->440 ( t xai IDM)

dc miễn phí 1 năm 50k mỗi tháng mất có 100k trước mang