paperazy13

Server 4share của VN thì các bạn không còn lạ gì nữa, mình thường xuyên down phim trên 4share mặc dù không có TK VIP nhưng tốc độ download thì phải nói là so good . Hiện nay 4share đang tặng gold miễn phí cho tất cả các tài khoản đang sử dụng hay đăng ký mới kể từ nay đến 15.12.2010 sẽ được tặng 15 Gold ngay sau khi login! (tài khoản VIP 15 ngày sử dụng)

Link đăng ký: Code: - Server 4share tốc độ khủng nha các bác, vào đăng ký nhanh không gần hết hạn rồi!

- Mình mượn hình ảnh của bác G_D đưa lên cho anh em xem, mình quên up ấy mà đưa lên cho sống động

manhtruong_z

duocvang9999 Server 4share của VN thì các bạn không còn lạ gì nữa, mình thường xuyên down phim trên 4share mặc dù không có TK VIP nhưng tốc độ download thì phải nói là so good . Hiện nay 4share đang tặng gold miễn phí cho tất cả các tài khoản đang sử dụng hay đăng ký mới kể từ nay đến 15.12.2010 sẽ được tặng 15 Gold ngay sau khi login! (tài khoản VIP 15 ngày sử dụng)

Link đăng ký: Code: thank, đúng bài luôn chủ thớt ơi

BLOG_Idol

duocvang9999 Server 4share của VN thì các bạn không còn lạ gì nữa, mình thường xuyên down phim trên 4share mặc dù không có TK VIP nhưng tốc độ download thì phải nói là so good . Hiện nay 4share đang tặng gold miễn phí cho tất cả các tài khoản đang sử dụng hay đăng ký mới kể từ nay đến 15.12.2010 sẽ được tặng 15 Gold ngay sau khi login! (tài khoản VIP 15 ngày sử dụng)

Link đăng ký: Code: Trời ơi sao tốc độ khủng quá à

chidoan3dongda

Link đăng ký: Code: - Có bác nào download chưa? thấy tốc độ em nó ntn? Thank bạn vừa chia sẽ

copedangyeu_tt

ko biết tốc độ thế nào chứ mà tương tự 2 thèng megashare zí 1280 thì không ham

PS:mà sao cái giao diện cua nó xấu thế nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác