lolita_lee

Khắc Phục Lỗi Kết Nối Của Một Số Phần Mềm

Nếu bạn đang sử dụng IE hay Yahoo và một số phần mềm cần kết nối mạng khác (Download list MediaFire, Đột Kích...) bình thường nhưng chỉ sau khi khởi động lại máy hay mất điện đột ngột... bạn vào bật lại máy nhưng thấy các phần mềm nói trên không thể vào được mạng, trừ một số phần mềm khác như Firefox, IDM... vẫn vào được bình thường.

Lỗi có thể là do bạn vừa thay đổi IP hay Proxy trước đó.

Để khắc phục lại các bạn làm như sau : Mở Internet Explorer -> Click chọn Tools -> Click Internet Options -> Click chọn trường Connections -> Click chọn LAN Settings -> Bỏ chọn trước tùy chọn Use a proxy server for your LAN (These settings will not apply to dial-up or VPN connections) Rồi OK -> OK lần nữa và thử vào 1 trang web xem sao. Đảm bảo OK !

DT2_VIP

thế bạn có thể chữa lỗi vào phần đăng nhập của yahoo mail không

mình vừa vào được trang nhưng cứ nhấn vào phần mail thì nó lại hiện ra trang cho biết không tìm thấy trang

hiện tượng này sảy ra được hơn 1 tuần rồi, trước đó mình vẫn vào được bình thường

Giúp ngay nhé mình đang cần gấp

dhs211

huytuan_44 thế bạn có thể chữa lỗi vào phần đăng nhập của yahoo mail không

mình vừa vào được trang nhưng cứ nhấn vào phần mail thì nó lại hiện ra trang cho biết không tìm thấy trang

hiện tượng này sảy ra được hơn 1 tuần rồi, trước đó mình vẫn vào được bình thường

Giúp ngay nhé mình đang cần gấp Tui cũng hem pik nữa. Bạn thử F5 xem

tui làm rồi nhưng hổng có được

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

ai giúp tui nào? Trả lời đi chứ

tomcat.2008

huytuan_44 thế bạn có thể chữa lỗi vào phần đăng nhập của yahoo mail không

Giúp ngay nhé mình đang cần gấp Có lẽ Yahoo VN đang bị lỗi Redirect đến hòm thư của bạn.

Bạn thử đăng nhập bằng các link khác xem:

Chúc bạn thành công.

Kelle

tui thử rùi, trả toàn không được bạn ạ

---------- Bài viết được nhập tự động vào lúc 21:46 ----------

duyhieucomputer Có lẽ Yahoo VN đang bị lỗi Redirect đến hòm thư của bạn.

Bạn thử đăng nhập bằng các link khác xem:

Chúc bạn thành công. tìm giup cách khác đi. Nếu được xin thanhs bạn nhiều

không ai giúp nữa à

làm ơn đi mà

nguyenhuu_chien

Cac bac oi em không vao duoc yahoo. mail cua em truoc day cung vao duoc nhung hwa lai khong vao duoc nua roi.e di ra ngoai quan net thi lai vao duoc nhung o nha thi khong vao duoc. E da cai lai yahoo moi roi cai lai windows nua van khong duoc,em cung cai lai ket noi nua nhung troi oi khong the vao duoc cac bac ah.cac bac tu van giup em voi!

Em xin chan thanh cam on!

nick cua em khong van de gi ca.em ra wan net khac van vao duoc.

Cac ban co gang giup em voi!

thuy17603

Cho mình hỏi tại sao mình dùng tất cả các trình duyệt web đều ghi là không kết nối đến máy chủ là sao ạk?

hoatuongvi123

orbatGTA Khắc Phục Lỗi Kết Nối Của Một Số Phần Mềm

Nếu bạn đang sử dụng IE hay Yahoo và một số phần mềm cần kết nối mạng khác (Download list MediaFire, Đột Kích...) bình thường nhưng chỉ sau khi khởi động lại máy hay mất điện đột ngột... bạn vào bật lại máy nhưng thấy các phần mềm nói trên không thể vào được mạng, trừ một số phần mềm khác như Firefox, IDM... vẫn vào được bình thường.

Lỗi có thể là do bạn vừa thay đổi IP hay Proxy trước đó.

Để khắc phục lại các bạn làm như sau : Mở Internet Explorer -> Click chọn Tools -> Click Internet Options -> Click chọn trường Connections -> Click chọn LAN Settings -> Bỏ chọn trước tùy chọn Use a proxy server for your LAN (These settings will not apply to dial-up or VPN connections) Rồi OK -> OK lần nữa và thử vào 1 trang web xem sao. Đảm bảo OK !

Thank nhieu, minh vao ie lai duoc rui

linhnguyen_1003

thnx bạn ! ^^

---------- Post added at 21:12 ---------- Previous post was at 21:15 ----------

àk mình vào face hok được ! mình sài 11 cách trên mạng ròi mà cũng hok ăn thua ! bạn giúp mình nhé !

Các chủ đề có liên quan khác