Dunixi

Code: Close topic
Thật sự rất xin lỗi các bạn,gia đình mình dạo này nhiều chuyện quá và công chuyện của mình cũng nhiều nên không có thời (gian) gian share acc nữa.Hiện nay mình thấy là ở diễn đàn có rất nhiều bạn share acc nên mình thấy là mình dừng ở đây cũng không ảnh hưởng gì đến các bạn.Mình sẽ sẻ chia cho 1 số bạn hay share acc trong diễn đàn cách hack acc và kiếm acc .Chào các bạn,hi vọng có ngày trở lại.Thân!

Đề nghị các cụ không vào trang hotfile login để acc nó sống dai 1 tẹo.Down tẹt ga đê các bác,không thọ được đến tối nay đâu

Trích badsboys111 View Post Chưa được bao nhiêu vừa die rồi, hicc Còn sống nhăn răng đây bạn ơi die đâu mà die.

Đề nghị không vào web chỉ dán link vào idm ,nếu có lỡ vào thì tắt đi chứ đừng có ấn logout, tốt nhất là k vào .Tuân thủ theo các điều trên thì acc này die sẽ có acc khác

Thieugia_duy

Trích hailui View Post die rồi bạn ơi nhưng cũng thank bạn vừa chia sẽ Bạn k dùng thì để cho người khác dùng k nên phải làm như thế tui đã kiểm tra acc và nó sống nhăn răng như cái hình kia kìa:S

nhìn lại dùm xem die chưa :-s,còn sống nhăn răng đến 6h17" tối

jbhoan82

acc vừa die do nhiều người vô ý thức không chịu làm theo hướng dẫn, chán thật

phuongnam_land

mình nghĩ những đóng lũy của bạn thật là vô giá.

checked lúc 6:30 chiều 20/10: link die.

dù sao cũng thanks bạn nhìu

thuy_an1104

Trích 55248088 View Post Còn sống nhăn răng đây bạn ơi die đâu mà die.

Đề nghị không vào web chỉ dán link vào idm ,nếu có lỡ vào thì tắt đi chứ đừng có ấn logout, tốt nhất là k vào .Tuân thủ theo các điều trên thì acc này die sẽ có acc khác Sao luc' hon 4 giờ chiều mình dán link vào IDM vẫn chỉ hiện file html nhỉ, chán qué .Đang cần down gấp 1 số tài liệu, thôi đành free vậy. Vẫn Thank chủ 2pic

Chủ 2pic còn account HF pre nào share rieng tớ với [email protected], đảm bảo không vào web chỉ dán len IDM

connie_leong

chán nhỉ die mất rùi! biết là login vào web cũng chả dc gì mà sao lại có những người lại cố tình vào không bít..làm cho nó die sớm thế!

Các chủ đề có liên quan khác