nguyenthoa2504

các bạn ơi cho em hoỉ, tại sao cách đây 3 hôm rồi, tự nhiên em download trên Mediafire lại chậm, trước đây em download xuống tốc độ thường khoảng ~ 700kb/s nhưng khoảng 3 hôm nay rồi em down xuống chỉ được khoảng 70kb/s. Trong khi đó em down trên youtube vẫn được khoảng 600kb/s. Em đang dùng của bác VNPT gói lớn nhất.

các bạn cho em biết nó bị sao vậy, nó có liên quan đến proxy không nhỉ? các bạn giúp em mới

Dong_Yul

Mấy hôm nay VNPT bị gì ấy bạn . Mình down hồi trước ~ 400k/s hôm nay còn có 40k/s @@

ờ ờ.... đúng òi đó vnpt bị khùng ròi --> tất cả khi tải 1,6MB/s giờ chỉ có vài trăm thôi

-->nản --> không bít vài bữa có cải thiện ko?

Leonardo

Trích windows112009 View Post ờ ờ.... đúng òi đó vnpt bị khùng ròi --> tất cả khi tải 1,6MB/s giờ chỉ có vài trăm thôi

-->nản --> không bít vài bữa có cải thiện ko? bạn sử dụng gói nhiu mà tải ghê dậy

Đúng rồi, mấy hôm nay download MF tốc độ chậm lắm, hiếm khi quá 100KB/s. Nhiều người đều bị vậy chứ không riêng gì ai đâu.

các bạn khắc phục bằng cách download nhiều file một lúc là ổn đó, mình download 4 file một lúc thì max đường truyền luôn. Download 1 file thì speed khoảng 100KB/s mà download 4 file thì speed cũng khoảng 100KB/s cho mỗi file

Destan

hic, mình cũng thế

down trên MF, torrent thì chậm kinh <70kb/s (mf), còn torrent thì <10Kb/s, nản, không biết sao nữa đây

mà down trên megaupload thì lên tới 800 Kb/s ( lúc 12h đêm)

kì rứa???

Styrbiorn

MF không hạn chế tốc độ ng dùng free đó mà đâu có ai cho k mãi bọn này cố ý đó

Trích toilatoi1001 View Post MF không hạn chế tốc độ ng dùng free đó mà đâu có ai cho k mãi bọn này cố ý đó đâu mình down trên MF vẫn max mà ngày nào chả kéo phim

h_kute

mình chỉ bị 1 hôm thôi. speed hôm đó k quá 100kB/s

sáng nay đang down mf toàn 460kB/s ổn định lắm

down bên mu còn được tầm 450kB/s cơ mà

lovelyemmy_2308

Trích 01225286240 View Post mình chỉ bị 1 hôm thôi. speed hôm đó k quá 100kB/s

sáng nay đang down mf toàn 460kB/s ổn định lắm

down bên mu còn được tầm 450kB/s cơ mà
hay wa tốc độ gói family hả bạn?

ntthuy151

khoàn 5 ngày nay VNPT bi lam sao mà load ở MF MU chì có 50 -70kb/s mà load ở {1280} thì 350 kb/s (link free) không hiểu sao 2 ngày nay không upload được trên mediafire

mediafire lưu link được bao lâu vậy ? (acc free ) sao mới có 10 ngày không đăng nhập thì bị xóa link

toilaai8191 chắc chắn không sài VNPT

ko phải lỗi,có khi họ cố ý để người dùng sài server VN nhiều hơn

khi down ở Sever Vn như mega 1280--zingmp3 đều >500ks

phải kiện thôi,trả 300k mà coi Youtube không nổi(coi dc những file VN thôi,chắc up ở SV vn)

Các chủ đề có liên quan khác