hpetina

Sau một thới gian ngâm cứu tui đã tìm ra được cách khắc phục lỗi trên 1 cách đầy hiệu quả.

Chú ý : các bạn nên sử dụng phần mền hỗ trợ downl là IDM nha.Hiii.tui đùng cái này lên chỉ biết khắc phục thằng này thôi.(Những thằng khác chắc cũng tương tự thôi)

Trước tiên là tui sẽ giải thích nguyên nhân của vấn đề.(ý kiến chủ quan của tui thôi nha).Đó có thể là do lỗi sever.
Cách khắc phục :

Bước 1: các bạn cứ tiến hành downl như bình thường.

Bước 2: các bạn mở IDM lên.Nháy chuột trái vào File vừa downl.Chọn dòng cuối cùng là “Properties”

Bước 3: các bạn copy dòng “Address” (mục đích là để sửa lại sever của file cần downl

Bước 4: các bạn “Paste” link vừa copy vào Trình duyệt wed của mình.Và dịch về phía đầu của link. các bạn chú ý tới tên trang wed nha.(Ví dụ : nó là sv2.4share.vn/1/…………….Thì các bạn đổi thành up.4share.vn/1/…………)

Bước 4:Sau khi các bạn sửa xong thì tiến hành downl bình thường.

Bước 5: các bạn hãy nhấn Thank nha.

Chú ý :ở đây tui thấy 4S có 3 sever đó là “up” .”sv1” .”sv2”.Lên các bạn hãy thử từng cái nha.

Văn của em hơi chuối mong các bạn thông cảm nha.

kann_yoyo

Làm tương tự như trên có thể download 3 file khác nhau cùng lúc không phân biệt account free hay vip.

Kjss_S

ai giúp mình với

sao down được có 2 file rồi không được

nó báo lỗi

Vance

ai giúp mình với

sao down được có 2 file rồi không được

nó báo lỗi Đúng rồi đó bạn ạh.4S chỉ cho down tối đa 2 luồng dữ liệu trên 1 IP thôi mà

Arnaldo

Thank nhiều! Mình hay bị lỗi này lắm. May mà có bác không thì tốn thời (gian) gian down lại quá!!!!!!!

dochinhha

các bạn vào đây ( ) đăng ký 1 tài khoản, sau đó down cái "4share tool" về. Dùng chương trình này chạy vô tư các file báo lỗi 0kb luôn. Ngoài ra còn down 1 lúc được 2 file và phía dưới là các link chờ (rất tiện lợi cho các phim chia thành nhiêu link up trên 4share.vn)

Chúc các bạn thành công ^^

Các chủ đề có liên quan khác