vtb_thuan

1)

Show hàng trước nhé.Đây là link rapid 100mb,down bằng cáp quang:

Trước tiên xem trang của mình cần leech có acc trong đó không nhé. Thường là Rapid bị mất acc vào buổi tối và cao nhất chỉ có 2 acc hoạt động. Còn các trang khác thì số acc cao hơn.

Mình đưa link vào phần " Enter link......." bấm Ganerate.

Nó sẽ down về cho mình. Nhanh khủng khoảng 1p gì đó.

Lấy hình trên làm VD 1 số lỗi nhé.(Đang down 3x thông cảm) Nếu thấy khi nó download về mà bị đơ thì mình cứ chờ khoảng 1p đi( nó đang load đó ) sau đó nhấn vào "Ganerate link".

Sau đó nhìn xem sô mb link của mình vừa đủ chưa. (link của mình là 90mb). đủ rồi thì down thôi

Nhiều khi nó hiện cái bảng bảo mình chỉ leech 3 link 1 giờ thôi.(mới đầu không biết,thoát luôn >"<).

Bạn bấm vào cái "Refresh transload box:" khoảng vài lần là cái dòng enter link lại hiện ra thôi.

Còn các lỗi khác cũng chơi y chang. báo sever bận,hay đại loại cứ nhè "Refresh transload box:" mà bấm. còn nếu nhiều quá không được chịu khó đợi khoảng 1-2p sau vào mà nhấn tiếp lúc đó được thôi.

Cái này mình mới phát hiện được 2 ngày nên còn mập mờ lắm.

2)

trang này leech cũng tốt ,có điều chỉ cho leech 1 lnik trong 15p và giới hạn là 90mb(chỉ với free)

Đây là cách để anh em down mấy cái mà những box leech khác không cho.VD: 3x .

3) còn link sạch thì vào các trang này:làm ăn ok

Những trang như thế này bi h nhiều lắm,cả đàn kể không hết.

Vậy thôi,hết rồi,các chiêu để down ở RP,MU,HF.. của tui chỉ có vậy.

Bạn nào còn chiêu khác hay trang leech xịn thì vào đây chỉ anh em luôn nha.

Bertin

Hix , em chưa thử nhưng nhìn có vẻ tốt ! Thanks !

P/s : down 3x mà tự hào thế anh ^^!

Yves

RL index ->

anh em vào chém xem!

Placido

Trích bathinhvn View Post RL index ->

anh em vào chém xem! leech mãi mà không dc

Markus

Hjc!giới thiệu thôi bạn ơi.Nhiều khi những trang leech mod cũng đi vắng mà.Bây h minh toàn xài của trung kiên thôi.Mua 10k được 6Gb.Mới nghe tưởng mắc chứ so với thời (gian) gian ngồi net chờ leech link cũng như nhau cả.