nam77trung

các bạn ơi chả qua em cũng là sinh viên cùng kiệt hj hj mà xài internet cũng mới biết thui các bạn có kinh nghiệm chỉ em giúp là em mún mắc net chơi game VLTK vậy thì gói cước nào của Viettel là thích hợp nhất các bạn nhỉ .Máy em đủ cấu hình để chơi nó em chỉ sợ lag thui .Em mún tìm gói cước nào vừa đủ túi trước hem quá dư đủ xài là dc à mấy bác tư vấn giúp em nha Thanks các bạn nhìu nhìu

Jayronn

nên là vnpt mạng đỡ cùi nhất trong các mạng cùi ở vn.SV thế thôi chứ xin được cáp quang thì ngon

anhkiethoalan

Theo mình thì VNPT là ổn đình nhất trong tất cả các mạng.

Bất cứ gói cước nào của nó cũng chơi game mượt mà không bị lag.

chip_pro_95

Nếu muốn dùng Viettel thì bạn có thể dùng trọn gói homee cước 330K/tháng. nghe nói Viettel sắp nâng băng thông thêm 1M nữa đối với gói cước này thì dùng OK luôn...

Vnpt được lắm hả các bạn thế bao nhiu trước bác nhỉ hj hj , à con 330k là 1/3 tháng lương em òi chắc em đói lun quá à xài nhiu trả nhiu chắc mắc hơn trọn gói bác ha các bạn giúp dùm em với

hoangthi752003

mấy bác ơi Giúp mình với tại nhà mình hùi trước có xài vnpt mà không thấy đúng như quảng cáo nên giờ hơi sợ , giờ vnpt tốt hơn chưa các bạn nó với viettel thằng nào tốt hơn

ludinh_thien

tìm nhà nào gần mà đang xài trọn gói thì bảo họ share cho mình 1 dây! tui xài 4 nhà mỗi nhà 70/tháng trọn gói nè! chơi games online vô tư luôn! 1 mình ôm trọn gói thì uống nước trừ cơm à?

pjm_boys

Mình dùng mạng viettel gói cước rẻ homen có 253k 1 tháng dùng ngon chơi VLTk; Kiếm thế và Con đường tơ lụa đều ngon

Jarron

Trích tom123456789 View Post Mình dùng mạng viettel gói cước rẻ homen có 253k 1 tháng dùng ngon chơi VLTk; Kiếm thế và Con đường tơ lụa đều ngon Hình như mạng Việttel nâng cấp băng thông rồi các pro ạ......mỗi gói cộng thêm từ 1 đến 3Mbps lận đó.....quả này mạng nhanh phải biết.....

Mình không để ý nó có tăng hay không nhưng sử dụng thấy ngon ít khi bị mất mạng nói chung dùng tương đối ổn. Download tren mendia = idm lên được gần 200k/s

Các chủ đề có liên quan khác