Thấy dạo này ae cộng đồng mạng hay chê VNPT tốc độ chậm, gói MegaVNN Easy tốc độ tối đa chỉ tầm 192KB/s, đặc biệt có nơi lên tới 250KB/s là căng.

Nghe nói Viettel mới nâng cấp băng thông, gói HomeN trọn gói 230k mà tốc dộ download tại MF tới 300KB/s , đọc qua bài này thấy thèm nhỏ dãi luôn.

Chiều nay thấy mạng nhà mình (MegaVNN Easy) fởn fởn, đứt mạng tới 2 lần điên tiết tính mai mốt chuyển qua VT rẻ hơn 20k tền cước mà tốc độ nhanh hơn hẳn.

Sau khi mạng vừa ổn định, mình cắm download film về xem thì, ặc ặc gì vậy trời.

Birke

đúng là VNPT nâng đường truyền cho MegaVNN . nhà mình dùng gói Mega easy mà down bằng chương trình DTA mà có lúc lên 300 Kb

lon_blog

em cũng xài VNPT gói Mega VNN easy nó chậm hơn rùa đói, không hiểu lý do, hỏi thì nhân viên họ trả lời là do em xài laptop nên có khi không phù hợp, bay lý thật. mà máy em cấu hình đâu có tệ đâu cơ chứ. chắc chuyển qua Viettel xài quá.

anbaconbaba

Trích anhtu1991 Tại sao tốc độ nhà mình vẫn bt vậy ?

Vẫn 200 - 240 KB/sec ??? Mình ở HN xài gói cho giáo viên Hà nội Giáo viên tốc độ 400 đây

Quentin

Gói Mega easy tốc độ down trên mediafire dc 400k đây nè.

Việt tel sao địch được.

fgg_fgg

híc sao nhà mình không lên nổi 200 nhỉ

chán vãi hàng

down ở trường là thích nhất

mạng cáp quang down ở megashare.vn toàn 1,1m

mi158

sao kì quá ,mình down ở megashare.vn của thằng VNPT í , bằng mạng FPT ở quán mà chỉ được 500KB rồi tụt xuống vài KB ngay

có ai biết không

Các chủ đề có liên quan khác