Bornbazine

Trích vaonghe Cho mình hỏi với, MU là trang nào vậy nhỉ, Sorry vì hơi gà!!! MU là megaupload. Nói chung mình thik MF hơn cả. MU dc cái hh lên cũng đỡ. Ghét nhất rs, hf nếu hok có acc pre

hoang_khiem93

Trích Bo_Day MU là megaupload. Nói chung mình thik MF hơn cả. MU dc cái hh lên cũng đỡ. Ghét nhất rs, hf nếu hok có acc pre Tưởng trang nào, chứ megaupload down dở ẹc. Mình chỉ thích dùng MF thôi.

be_nhoc_be_nho

Thường thì mình sẽ upload lên Mediafire, nhưng nếu upload 1 trong 3 host trên thì mình sẽ chọn Hotfile Không cần Acc vẫn upload ầm ầm Tốc độ download cũng nhanh (100Kb/s).

cuongquyt

Mình thích nhất MU , Dù không có ACC nhưng link ở MU hiện nay là ổn định nhất . giải nén những file lớn ít lỗi chứ không như Mediafire down nhanh nhưng đối với những file dung lượng lớn thì giải nến thường là bị lỗi thứ tự theo mình là : MU , RS , MF còn ba host bạn nêu trên mình chỉ biết có hotfile nhưng nó cũng tương tự Mediafire như anh em một nhà nếu được chọn lựa giữa MU và MF thì mình luôn chọn MU , Xin lỗi vì hơi lạc đề trong 3 host trên xin dành 1 phiếu cho hotfile

Trích hoamuong Mình thích nhất MU , Dù không có ACC nhưng link ở MU hiện nay là ổn định nhất . giải nén những file lớn ít lỗi chứ không như Mediafire down nhanh nhưng đối với những file dung lượng lớn thì giải nến thường là bị lỗi thứ tự theo mình là : MU , RS , MF còn ba host bạn nêu trên mình chỉ biết có hotfile nhưng nó cũng tương tự Mediafire như anh em một nhà nếu được chọn lựa giữa MU và MF thì mình luôn chọn MU , Xin lỗi vì hơi lạc đề trong 3 host trên xin dành 1 phiếu cho hotfile Cho mình hỏi với, MU là trang nào vậy nhỉ, Sorry vì hơi gà!!!

vivannguyen26

Không ham trước kiếm được từ mấy trang đó mà tui đặt nặng vấn đề an toàn, ổn định nên chọn MU, cũng kiếm được trước nhưng rất khó.

Các chủ đề có liên quan khác