Các pro cho mình hỏi bây giờ muốn xem Tivi bằng PC thì nên dùng phàn mềm nào là tốt nhất cho cã tốc độ , chất lượng và số lượng kênh?

Nếu có thì cho mình link luôn nhé. TKs!

Wat

mua cái tivi nối cáp xem chắc ăn chớ xin links bậy bạ virut ăn mất PC nhá!

ụ xài phần mềm readon đi vừa free lai vừa nhìu kênh xem dc kênh vtc1---->vtc9,còn rất nhìu kênh của việt nam tha hồ mà chọn,ko những vậy mà còn có cả live sport,mu tv, barca tv,....link đây

thấy hay nhớ tks nha,đã test không virus ,nếu có block nick' luuôn nhé

zic_sitinh

Bạn hi vọng 1 phần mềm có thể xem rất tốt internet tv =>khó khả thi.Vậy nên chúng ta xem bằng nhiều phần mềm khác nhau =>khó chịu.Giải pháp dành cho bạn :một phần mềm với giao diện thân thiện có tích hợp trong nó thế mạnh của các phần mềm khác .Bạn có thể xem phim ,chơi game flash ,xem video youtube ,ghi hình tất nhiên là xem tv nhất là các trận bóng đá

truyền hình trực tiếp bằng công nghệ P2P.Hơn thế nữa phần mềm này lại miễn phí :

Lưu ý :Để tận dụng tối đa tính năng bạn phải cài hết các plugin trong mục plugin

Và để xem tốt nhất các kênh VN mình khuyên bạn dùng nikita online

tham khảo :

damngirl_vt2009

Mình muốn hỏi có tivi box nào tích hợp cả kĩ thuật số luôn không??thanks các anh các chị nhiều lém. Em đang định mua một cái??

Imanol

mình thấy cái này xem tốt được khoảng 1000 kênh , mình vừa test thử, và quan rong nó không free nên dùng tốt, mình có kèm key cho các bạn

Trích anhduya mình thấy cái này xem tốt được khoảng 1000 kênh , mình vừa test thử, và quan rong nó không free nên dùng tốt, mình có kèm key cho các bạn
Một đống virus các bạn đừng down

Atleigh

bạn hãy sử dụng chương trình Super Internet TV 8.0 chất lượng tốt lắm

link download :

vanchungvnn

Thanks DTV nhé, mình dow về dùng thử và thấy rất uk! Vào nhanh và xem không bị vấp! Nhưng hơi ít kênh VN!

daomytriduc

Mình thỉnh thoảng xem bằng soft nikitavn, không biết có nhiều kênh hơn Super Internet không, bạn test xem nha

bduycong

chẳng Biết Đc, Mình Thấy Cái Nào Cũng Như Nhau Kể Cả Tốc Độ Lẫn số Lượng Kênh.

Các chủ đề có liên quan khác