bear_hbu

tình hình là mình đang sài modem thường nhưng được ông anh cho cái laptop nên mình muốn có wifi để sử dụng cho tiện.mua modem wifi thì thấy phí quá. các bạn có cách nào biến modem thường thành modem wifi ko.nếu tốn khoan 100k cũng được.hihi

thanks all
[email protected]

mushu_nhung

CHO MÌNH HỎI TÍ, access point LÀ CÁI J VẬY,CHỈ CẦN MUA CÁI NÀY RỒI GẮN VÀO LÀ DC À

tung_peter

Trích mr_thang79 . các bạn có cách nào biến modem thường thành modem wifi ko.nếu tốn khoan 100k cũng được.hihi
[email protected] Mình có cách nè. Tốn khoảng 2 ly ca fê thôi bạn. mình dẫn bạn đi mua

Nhưng mà bạn phải bỏ thêm trước ra mua đồ nghen

q_zzzz1992

lần đầu tiên nghe được câu biến modem thường thành modem wifi ! đúng là chuyện viễn tưởng

chi co cach ket noi 2 may voi nhau bang wifi thong qua modem thoi ban oi. các bạn có cách nào biến modem thường thành modem wifi ko?

chip_xinh

giá như mà có cách như thế thì hay nhỉ

thì mình cũng có thể chip core thành core i

he he

Trích viethung.itvn trời ơi ! làm sao có thể biến modem thường thành modem wifi được hở bác !

Admin đâu rồi del bài này đi thôi ! mình không biết nên mới hỏi thôi mà bạn.vì thấy có những cái còn phức tạp hơn Vnz cũng có người làm được mà

---------- Post added at 19:42 ---------- Previous post was at 19:41 ----------

Trích hoangnam610 chả có cách nào, bạn phải mua access point thui giá từ 200 -> 300 cắm vô modem là dùng dc liền. uh.vậy chắc mua cái đó thôi thanks bạn nhiều nhiều nhé

ayorina_chen

chả có cách nào, bạn phải mua access point thui giá từ 200 -> 300 cắm vô modem là dùng dc liền.

trời ơi ! làm sao có thể biến modem thường thành modem wifi được hở bác !

Admin đâu rồi del bài này đi thôi !

Các chủ đề có liên quan khác