thaihung_moon

bạn nào biết t rường hợp đó hay giải quyết được trường hợp đó thì giúp mình với nhé Thank rất nhiều.

xin để lại danh tánh and mail để tiện liên lạc

Thanks nhiu!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sau_khoailang

bạn có thể nói kĩ hơn được không?

mình chẳng hiểu sao mà tự nhiên hôm nay máy tính nhà mình lại lạ vậy, mình hay dùng google chrome và tất cả việc vẫn như thường...

nhưng hôm nay thì đột xuất không vào được gmail, không down được ở mediafire,...

mình vừa thử ở ie mà cũng không được

biện pháp của mình là cài lại máy (convert lại máy vì không thể format được ổ C), thì đâu lại trả đấy...

bạn biết cách nào giúp mình không?

Thank bạn rất nhiều

hom_qua

Error: Your cookies are not functioning properly. MediaFire requires cookies be enabled for downloading. Please enable cookies for this site, reload the webpage and try your request again. NOTE: If you have virus checkers, anti-spyware tools or the like installed, they can sometimes prevent cookies being relayed. Try enabling cookie support for this site in those applications and retry your request.

có ai bị như thế này không thì giúp mình với!!! mình down cả ở bằng google chrome lẫn ie đều bị như thế này cả.........
Giúp ME,PLEASE!!!!!!!!!!!!!!!

p/s: máy nhà mình vừa cài lại, không cài chương trình diệt virus nào cả...

mrlinhadl

Trích Maiden_68 có ai bị như thế này không thì giúp mình với!!! mình down cả ở bằng google chrome lẫn ie đều bị như thế này cả.........
Giúp ME,PLEASE!!!!!!!!!!!!!!!

p/s: máy nhà mình vừa cài lại, không cài chương trình diệt virus nào cả... mình dùng google transate dịch như sau:

Lỗi: tập tin cookie của bạn không hoạt động đúng. MediaFire yêu cầu cookies được kích hoạt để tải về. Vui lòng kích hoạt cookies cho trang web này, tải lại trang web và cố gắng yêu cầu của bạn một lần nữa. Chú ý: Nếu bạn vừa kiểm tra virus, các công cụ chống phần mềm gián điệp hay các loại tương tự cài đặt, đôi khi họ có thể ngăn chặn cookies đang được tiếp sóng. Cố gắng hỗ trợ cookie cho phép cho trang web này trong những ứng dụng và thử lại yêu cầu của bạn.

bạn lên dùng phần mềm cố gắng xóa cookies đi nha!

girl_fan_f4

Bạn này post hài quá.

Những lúc nào bạn không vào được bằng ff thì bạn bật ff ấn tổ hợp phím ctrl + shitft + delete và ấn "Clear Now" và vào lại link mf đi nhé !

Aibne

Cái nhà tui nó vào được nhưng lại không down được, đành phải dán link sang IE. Không biết có anh em nào bị như thế không nhỉ.

Chắc do IP rồi đó,bây giờ bạn vào Firefox/Tools/Start Private Browsing.Lúc đó bạn sẽ down được trên MF.Chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác