Đây là phần mềm FlashGet 3.3 tải rất nhanh các bạn down xong rồi lũy ý tớ nhé

Link :

Nếu thấy bài này có ích các bạn vui lòng ấn thanks giùm mình nhé !!!!!!!!!!!!

cherub1707

Thanks bạn vì vừa có tinh thần share! Nhưng mình thấy IDM vẫn hơn về tất cả mặt đối với Flashget!

Trích datprotp2010 Đây là phần mềm FlashGet 3.3 tải rất nhanh các bạn down xong rồi lũy ý tớ nhé

Link :

Cái này tui cũng dùng lâu rồi, nói chung nó không bắt được Link như thằng IDM, còn về tốc độ Download những files lớn thì ngang hàng hay có thể nhanh hơn IDM, những files nhỏ thì thua xa. Mà dạo này tui chuyển dang dùng nettransport rồi, tăng tốc download 128 lần, hix

được mà tui thấy nó 200kb/s minh tải 1 tập truyện 222mb mà nó chỉ mất vài phút vả lại còn miễn phí nữa chứ không tin bác cứ dùng thử thì sẽ biết à

candybietyeu

Trích datprotp2010 Đây là phần mềm FlashGet 3.3 tải rất nhanh các bạn down xong rồi lũy ý tớ nhé

Link :

Kái nài dùng lâu ồy !!

Làm sao vươt wa IDM về mặt tốc độ được !!!

Chẻn wa là nó hỗ trợ nhiều giao thức download hơn IDM thui ( chẻn hạn như giao thức torent )

keomut_abu

Phải nói IDM vẫn là số một, nhìn cái laptop hay cái PC não cũng thù lù cái IDM, nó bắt link và chế độ hỗ trợ tải cực kì tốt , với lại lúc bạn tải có tốc độ nhanh là vì mạng nhà bạn mạnh thật, thử ra quán net cáp quang dùng 2 cái xem, bạn sẽ thấy sự khác biệt

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác