bi_86

vô tìm kiếm hình ảnh trong chỏme khi mình licck vào ảnh nào nó không hiện hình ảnh và thông tin của bức ảnh như hình dưới nữa ạ.coccoc vẫn bình thường.ko bít là bị sao ja.em đã xoá côkie đi ùi mà vẫn bị

vô tìm kiếm hình ảnh trong chỏme khi mình licck vào ảnh nào nó không hiện hình ảnh và thông tin của bức ảnh như hình dưới nữa ạ.coccoc vẫn bình thường.ko bít là bị sao ja.em đã xoá côkie đi ùi mà vẫn bị
bạn nên chụp 1 bức ảnh lỗi trên chrome nữa lên đây để mọi người có thể giúp bạn khắc phục tốt hơn nhé

Bickford

bình thường bác vô chorme hình ảnh kick click vào rảnh nào thì nó sẽ hiện 1 cái bảng màu đen ở bên dưới như ở hình trên ý ạ nhưng jo của em ấn vào chả có tác dụng j cả ạ.toàn phải chuột phải rồi ấn chọn xem trên tap mới ạ

songving

bình thường bác vô chorme hình ảnh kick click vào rảnh nào thì nó sẽ hiện 1 cái bảng màu đen ở bên dưới như ở hình trên ý ạ nhưng jo của em ấn vào chả có tác dụng j cả ạ.toàn phải chuột phải rồi ấn chọn xem trên tap mới ạ Nếu không giải quyết được bạn cứ gỡ sạch chrome ra rồi quét rác bằng ccleaner xong cài lại xem được không nhé.

Các chủ đề có liên quan khác