Hweolere

2 hôm nay mình vào facebook thấy lag kinh khủng , đến 9 h sáng nay (6/8/2015) thì vào facebook không được luôn mình dùng DNS 8.8.8.8 - 8.8.4.4

trong khi đó các website khác vào bình thường , không biết có bạn nào bị giống mình không ?

mình đang dùng laptop win7 , đóng băng

Korbin

2 hôm nay mình vào facebook thấy lag kinh khủng , đến 9 h sáng nay (6/8/2015) thì vào facebook không được luôn mình dùng DNS 8.8.8.8 - 8.8.4.4

trong khi đó các website khác vào bình thường , không biết có bạn nào bị giống mình không ?

mình đang dùng laptop win7 , đóng băng
mạng của bạn có vấn đề

Emory

Vẫn bình thường - Chỉ đôi khi nó hơi chập chờn thôi - VNPT.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B A e cho hỏi phần mềm nghe nhạc, xem video tốt hiện giờ? Thủ thuật tin học 6
B Một số doanh nghiệp đã đăng ký thực hiện chế độ kế toán theo IAS, bây giờ IAS thay đổi có phải đăng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C ĐIỀU TRA HIỆN TRẠNG NGHỀ NUÔI NGHÊU TẠI HUYỆN CẦN GIỜ - TPHCM Tài liệu chưa phân loại 0
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
T Có bạn nào biết học tiếng anh giao tiếp ở đâu là tốt ko?Hiện Giờ mình đang ở Hà Nội Sinh viên chia sẻ 10
T Làm thế nào để nâng MTU lên 1492, máy mình nó hiện 1440, mạng giáo viên, trước dow 500kb/s, giờ chưa Hỏi đáp Tin học 0
J Hiện giờ nên waxing theo phương pháp nào là tốt nhất?giá cả bao nhiêu? Sức khỏe 3
L Đánh giá hiện trạng và đề xuất các giải pháp quản lý chất thải rắn sinh hoạt tại huyện Cần Giờ Tài liệu chưa phân loại 4
P Đánh giá hiện trạng môi trường rừng ngập mặn Cần Giờ và đề xuất biện pháp quản lý Tài liệu chưa phân loại 2
S Thực hiện chương trình hoạt động giáo dục ngoài giờ lên lớp ở trường THCS tỉnh Tuyên Quang Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác