Phần mềm hữu ích với Internet
By Twyford
#950838 mình dùng chrome mà không hiểu sao dạo này cứ click vào 1 link youtube để xem hay 1link download nào đó thì nó chuyển sang google , rất là bực mình với cái lỗi này , mình đã gỡ bỏ cài lại nhưng vẩn thế ,

seach trên google thì có người bảo virut mà máy dùng kis 2015 trial quét cũng chả có j .

bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với .

mình xin Thank trước nha. bác quét Malware, dùng thêm adwcleaner quét xem sao

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kiniem_2007
#950844 mình dùng chrome mà không hiểu sao dạo này cứ click vào 1 link youtube để xem hay 1link download nào đó thì nó chuyển sang google , rất là bực mình với cái lỗi này , mình đã gỡ bỏ cài lại nhưng vẩn thế ,

seach trên google thì có người bảo virut mà máy dùng kis 2015 trial quét cũng chả có j .

mình xin Thank trước nha.
By Covyll
#950845 mình dùng chrome mà không hiểu sao dạo này cứ click vào 1 link youtube để xem hay 1link download nào đó thì nó chuyển sang google , rất là bực mình với cái lỗi này , mình đã gỡ bỏ cài lại nhưng vẩn thế ,

mình xin Thank trước nha. bác quét Malware, dùng thêm adwcleaner quét xem sao
By 7_spiders
#950846 mình dùng chrome mà không hiểu sao dạo này cứ click vào 1 link youtube để xem hay 1link download nào đó thì nó chuyển sang google , rất là bực mình với cái lỗi này , mình đã gỡ bỏ cài lại nhưng vẩn thế ,

mình xin Thank trước nha. chrome có cài addon lạ ,ghỡ nó đi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym