johntran75

Giúp mình tài liệu này với. thanks bạn nhiều
tên tài liệu: giải pháp nâng cao công tác quản trị rủi ro tín dụng tại ngân hàng thương mại cổ phần ngoại thương việt nam chi nhánh huế.

link:

mail của mình: [email protected]

tctuvan

johntran75

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ johntran75:
tên tài liệu: giải pháp nâng cao công tác quản trị rủi ro tín dụng tại ngân hàng thương mại cổ phần ngoại thương việt nam chi nhánh huế.

link:

Giải pháp nâng cao chất lượng hoạt động tín dụng tại chi nhánh Ngân hàng Ngoại thương Huế

Bạn ơi đây không phải là file mình cần. Link bài của mình ở trên. Rủi ro tín dụng chứ không phải chất lượng tín dụng bạn ah. Bạn Giúp mình get link lại nhé. Thanks bạn nhiều

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ johntran75:
Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ johntran75:

link:

Giải pháp nâng cao chất lượng hoạt động tín dụng tại chi nhánh Ngân hàng Ngoại thương Huế

Bạn ơi đây không phải là file mình cần. Link bài của mình ở trên. Rủi ro tín dụng chứ không phải chất lượng tín dụng bạn ah. Bạn Giúp mình get link lại nhé. Thanks bạn nhiều

đây nhé
GIẢI PHÁP NÂNG CAO CÔNG TÁC QUẢN TRỊ RỦI RO TÍN DỤNG TẠI NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI CỔ PHẦN NGOẠI THƯƠNG VIỆT NAM

tctuvan

Trích dẫn từ namsowo:
http://123doc.org/document/897682-xay-dung-he-thong-mang-cho-doanh-nghiep-vua-va-nho-luan-van-tot-nghiep-dai-hoc.htm

get dùm mình 2 link trên với nhé!:)

Thanks trước nha !

Email: [email protected]

sau tìm tại diễn đàn trước nhé bạn
Nghiên cứu và xây dựng giải pháp mạng tổng thể cho doanh nghiệp vừa và nhỏ
Xây dựng hệ thống mạng cho doanh nghiệp vừa và nhỏ

johntran75

Ad ơi giúp mình tài liệu này với:

Tên: Dạng bài tập chung cho cả thị trường tiền tệ và ngân hàng trung ương

Link:

Thanks ad nhiều nha

Acid

Ad ơi, giúp mình down tài liệu này với:

Phản ứng của giá cổ phiếu đối với các thông báo mua lại cổ phần của các doanh nghiệp bằng chứng tại việt nam

Mail: [email protected]

Thank ad nhiều nhiều.

nbhoai

Nhờ bạn tải giùm mình:
link:
Tên:
Sử dụng công cụ kế toán nhằm nâng cao hiệu quả quản lý, sử dụng tài sản công tại cơ quan nhà nước, đơn vị sự nghiệp công lập ở VN.
Thank rất nhiều.
Thân.

Các chủ đề có liên quan khác