Phần mềm hữu ích với Internet
By anhchangyeuthamnho
#945911 Lúc trước mình sài vnpt mua wifi Tenda w311r sóng wifi rất tốt.Sau đó mình ngắt vnpt đăng ký viettel được tặng wifi tp-link không biết sao hay bị rớt wifi với sóng yếu hơn cục Tenda cũ.Mình đổi lại cục Tenda thì không vào được mạng máy tính và điện thoại.Không biết có thay đổi cấu hình thế nào,mong anh chị em giúp.Thank

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Shawn
By Daith
#945913 còn không biết quay lại dùng vnpt nữa. Mình thấy FPT dich vu cũng tốt nhé.
By happylife8884
#945914 Ban ấn nút reset phía sau modem xem sau đó cắm dây mang vào xem bình thường không, nếu vẫn châm thì do mang viettel nhé. Call nó vào cho nó sửa miễn phí.

Modem khi ấn reset thì sử dung bình thường chứ không cần config gì hết nhé.
By quyennguyentoquyen
#945915 Không,ý mình nói cục wifi phát sóng yếu chứ mạng viettel máy tính vẫn mạnh.Mình đổi Tenda thì không được,không biết sai Ip gì không
By bin8291792
#945916 Không,ý mình nói cục wifi phát sóng yếu chứ mạng viettel máy tính vẫn mạnh.Mình đổi Tenda thì không được,không biết sai Ip gì không Bạn phải thiết lập trong cục modem Tenda đó lại mới xài được
By domdom67
#945917 Thiết lập như thế nào,bạn hướng dẫn giúp mình được
By habo_milk
#945918 đt kêu máy a kt xuong lam cho , kog biết dung lam bay mat cong chuoi- con muon tu nghien cuu thi len google tim
By thithiviet
#945919 Không,ý mình nói cục wifi phát sóng yếu chứ mạng viettel máy tính vẫn mạnh.Mình đổi Tenda thì không được,không biết sai Ip gì không Bạn cho mình các thông tin như mình đã nói ở bên tinh tế để mình hỗ trợ nhé.
By hehhe
#945920 Thank nha.Mình làm được rồi ^^
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym