tommynguyen90

Tình hình là lúc mình cài Chrome thì sau khi đăng nhập tài khoản vào thì lúc tìm kiếm hình ảnh nó mất cái phần "Tìm kiếm hình ảnh này bằng Google", log out tài khoản ra vẫn bị. Mình thử ở các máy tính khác thì vẫn bình thường, kể cả lúc đăng nhập tài khoản. gỡ ra cài lại mấy lần, windows thì cũng vừa cài mới nên chả biết là bị cái gì. Có ai gặp trường hợp này và có cách khắc phục không? Mình Thank trước.

Cat

Win vừa cài mới, cài google, clean cookie và reset lại Chrome các kiểu con đà điểu đều không được :facepalm:

caubevosong2

Tình hình là lúc mình cài Chrome thì sau khi đăng nhập tài khoản vào thì lúc tìm kiếm hình ảnh nó mất cái phần "Tìm kiếm hình ảnh này bằng Google", log out tài khoản ra vẫn bị. Mình thử ở các máy tính khác thì vẫn bình thường, kể cả lúc đăng nhập tài khoản. gỡ ra cài lại mấy lần, windows thì cũng vừa cài mới nên chả biết là bị cái gì. Có ai gặp trường hợp này và có cách khắc phục không? Mình Thank trước. chắc giống tui dùng phiên bản mới nhất hì không có thử cài bản cũ xem có không

Pic_xynh

chắc giống tui dùng phiên bản mới nhất hì không có thử cài bản cũ xem có không Bạn đang dùng bạn bao nhiêu vậy?

Garmann

Bạn đang dùng bạn bao nhiêu vậy? Phiên bản 43.0.2357.81 m còn phiên bản cũ hỏi mấy ông trên hay dow tầm 40.0 về xem có không

SU_NGUYEN

Máy khác bản 43.0.2357.81 m mình tìm bình thường mà máy mình lại không được mới quái

Các chủ đề có liên quan khác