hong_phuong_bui

ko hiểu sao máy mình cứ down cái file nào trên 50mb là bị lỗi này cũng bị lỗi kia, nhất là file rar. Mình thử nhìu lần cùng 1 file 1 link nhưng tải bằng các công cụ tải khác nhau thì trong 1 file rar thì cái bị lỗi file này cái lỗi file khác. Mình cũng thử lấy điện thoại tải thử thì không bị lỗi nên nghĩ chắc do máy, mà mới cài windows 8.1 lại dc 2 tuần....Ai biết giúp mình với. CÁM ƠN trước

Lyn

bác tải từ link nào thế? tốc độ mạng nhà bác có mạnh ko? có ổn định ko?

nhoc_dung_pro

Bạn cho vài cái ảnh file lỗi như nào chứ.

đã quét virus chưa ? Dọn rác , sửa lỗi registry xem thế nào.

Saber

Lỗi này lỗi kia là thế nào, mô tả kỹ + chụp ảnh màn hình lên xem ra răng?

Corwyn

download game Grand Theft Auto V link , có acc vip funny tải mà vẫn lỗi, lấy dt down thì ok

Ví dụ tải bằng máy tính file kactus-Grand.Theft.Auto.V.Update.3(v1.0.335.2).and.Cr-ack. v4-3DM.rar từ link nhưng tải về thì bị như thế này . rồi cũng link đó file đó nhưng tải lại thì lỗi khác

mog dc mọi người giúp đỡ

Andrew

à thế winrar của bạn bị lỗi rồi nhé. Gỡ đi và cài lại bản mới cập nhật nhất nhé!

Steele

Khi tải file rar nếu bị lỗi mình thường dùng công cụ Repair của winrar để sửa, nếu không được thì lên trang cấp link xem lại những comment của những bạn đã tải trước để khắc phục.

Bạn nên dùng winrar phiên bản mới nhất để khắc phục lỗi ở phiên bản cũ.

chencuong

quét hết rồi, mình cũng tưởng bị lỗi windows hay j nện cài windows lại luôn rồi mà vẫn bị

quét hết rồi, mình cũng tưởng bị lỗi windows hay j nện cài windows lại luôn rồi mà vẫn bị Bạn tải Winrar bản mới nhất về thử xem.

vi_vu_thangngay

mình xem bình luận thì không thấy ai nói lỗi file hay j, chỉ có máy ng bình luận cài chơi không dc thôi, nhức đầu với cái máy. mong mấy bạn ai biết giúp với. mà lần 60gb lỗi hết, tải mấy lần vẫn bị.

winrar của mình đây

nofear_bmt

film mình tải về cũng bị lỗi lun, nó bị lỗi từng đoạn, xem thì bình thường nhưng tới đoạn lỗi nó sẽ stop lại rồi bấm cho qua đoạn đó rồi xem típ

Các chủ đề có liên quan khác