rosewillow27

các bạn cho em hỏi?

Em dùng modem TP Link TD - W8101G để phát wifi từ cổng LAN. Thì có ảnh hưởng gì không?

Hiện tại đang phát bình thường, nhưng bên tổng đài Viettel họ nói cái modem này để phát wifi từ cáp đồng mà phát wifi cáp quang gây xung đột, tín hiêu yếu đi. các bạn cho em ý kiến với

[url=http://uphinhnhanh.com/view-8850845_WP_20150404_22_00_07_P.jpg][/url]

heobuheobu_9999

Có zụ đó nữa hả

Cab quang đi vào bộ giải mả. Tiếp theo gắm Jack RJ45 từ bộ giải mã -> bộ phát WIFI đều là cab đồng!

Mấy thằng Viettel phán pó tay!

phamchi_dung

Em cũng nghĩ như bác, đã qua giải mã rồi như nhau thôi chứ? sao mấy ông Viettel nói em muốn phát thêm wifi thì phải mua cái modem khác.

Em cũng nghĩ như bác, đã qua giải mã rồi như nhau thôi chứ? sao mấy ông Viettel nói em muốn phát thêm wifi thì phải mua cái modem khác. thì nó muốn bạn mua thiết bị của nó mà

Darel

Có zụ đó nữa hả

Cab quang đi vào bộ giải mả. Tiếp theo gắm Jack RJ45 từ bộ giải mã -> bộ phát WIFI đều là cab đồng!

Mấy thằng Viettel phán pó tay! Cáp quang với cáp đồng thiết bị đầu cuối khác nhau nhé Em cũng nghĩ như bác, đã qua giải mã rồi như nhau thôi chứ? sao mấy ông Viettel nói em muốn phát thêm wifi thì phải mua cái modem khác. thì nó muốn bạn mua thiết bị của nó mà Tùy bác ơi, nếu như cáp quang AON cũ thì sau khi qua converter thì dùng như bình thường nhưng giờ Viettel nó triển khai GPON thì thiết bị nó khác.

Các chủ đề có liên quan khác