Phần mềm hữu ích với Internet
By Briggebam
#928940 Hiện tại mình đang bị block MAC khi vào wifi? Mình cũng thử 1 số cách nhưng không vào được ai có cao kiến gì không ???

Modem wifi là linksys thì phải
By katorj_u_a
#928941 cầm que tăm ra chọc 1 lúc vào chân reset của cục modem, rồi về máy mình vào địa chỉ của wifi (192.168.0.1 or .1.1) block lại thằng chặn mình
By mynak44b
#928942 cầm que tăm ra chọc 1 lúc vào chân reset của cục modem, rồi về máy mình vào địa chỉ của wifi (192.168.0.1 or .1.1) block lại thằng chặn mình chọc dc cũng hay....
By sieunhann11c
#928944 Change mac address thoi. May khac minh không biet chu dt sky to lam mac dong dc. Moi lan bat wifi la mac thay doi cầm que tăm ra chọc 1 lúc vào chân reset của cục modem, rồi về máy mình vào địa chỉ của wifi (192.168.0.1 or .1.1) block lại thằng chặn mình Có cách nào không cần vào đụng vào wifi ấy chứ reset thì nói gì nữa?? Thủ thuật phần mềm được ko??
By gifts_for_nemo
#928946 Cách 1:

Dùng máy tinh khác vào wifi. Vào cmd gõ ipconfig tìm wirelet lan adapter wifi xem gateway có địa chỉ là gì. ví dụ 192.168.1.1 gõ vào trình duyệt nếu may mắn nó chưa đổi pass nhập vào admin pass admin. Đăng nhập xong xoá bỏ cái địa chỉ Mac nó block đi rồi đổi pass cho nó khỏi vào luôn.

Cách 2:

Sau khi làm cách 1 nó phát hiện ra nó reset lai wifi và đổi pass luôn. Chạy sang nhà năn nỉ nó cho dùng mạng cùng : ))

Cách 3:

Đổi địa chỉ Mac Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tốt nhất nên sang bảo nó cho dùng chung mạng rùi chi thêm mấy chục 1 tháng cho nó không nó block liên tục khó chịu lắm
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym