Phần mềm hữu ích với Internet
By nguonbatthien
#927024 Có bạn nào biết cách lấy text khi họ chèn pic auto như thế này không chỉ em với?

Có người lấy được mà không chỉ em. em vô đây nhờ các bạn thọ giáo cho chút ạ

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By nh0xkup0n_timaitamsu
#927200 Ủa vẫn copy được mà ?

Còn cái chỗ k copy được là do đó là file ảnh, làm sao copy chữ trên file ảnh được ???
By hilly_cheryl22444
#927202 file ảnh đó thật ra là text mà diễn đàn auto cho nó thành ảnh thui. Có người tìm cách copy file ảnh đó thành text bằng cách tìm lỗ hổng trong diễn đàn mà em không biết cách tìm.

Mục đích là em muốn copy file ảnh bằng text chứ không phải hình ạ
By ngoisaobang_ngoisaobang251
#927203 file ảnh đó thật ra là text mà diễn đàn auto cho nó thành ảnh thui. Có người tìm cách copy file ảnh đó thành text bằng cách tìm lỗ hổng trong diễn đàn mà em không biết cách tìm.

Mục đích là em muốn copy file ảnh bằng text chứ không phải hình ạ cái này là người ta ghi ra giấy rồi gõ lại lên đoạn trên nó là text . đoạn dưới khả năng người ta có gì đó nên không gõ tiếp được nên mới chụp thành file ảnh. chứ đó đâu phải là auto thành file ảnh. bạn xem có ai chơi nửa chương thì file text nữa chương file ảnh bảo giờ không
By Wetherly
#927204 cái này là người ta ghi ra giấy rồi gõ lại lên đoạn trên nó là text . đoạn dưới khả năng người ta có gì đó nên không gõ tiếp được nên mới chụp thành file ảnh. chứ đó đâu phải là auto thành file ảnh. bạn xem có ai chơi nửa chương thì file text nữa chương file ảnh bảo giờ không File ảnh đó là chức năng auto của diễn đàn mà, khi người post edit nội dung đó sẽ được file text ngay. File ảnh đó đúng 1000 ký tự cuối thui, em hóng bên diễn đàn đó suốt mà
By greenagervn
#927216 Bạn dùng chương trình duyệt gì? Firefox nha, chỉ cần tick vào ô này là nội dung sẽ auto thành pic 1000 ký tự cuối, có cách copy text mà em không biết

By son9972002
#927217 Text đã bị edit rồi thành file ảnh, thì có nghĩa là nó là file ảnh rồi còn gì.

Bạn thử chọn trích dẫn xem nó có ra chữ không hay chỉ là file ảnh.

Nếu cần thiết, bạn tạo lấy 1 topic, chống copy xem nó ra file ảnh không, rồi lại vào edit bài bạn đăng, xem file ảnh có bị đổi k
By Gerritt
#927218 chào bạn, đó chắc chắn 100% là một file ảnh nhé, không phải mã hóa từ web, như bạn nói thì nó mã hóa phần cuối thành file ảnh thì nó đã trở thành file ảnh chứ không phải text nữa nhé. để copy được kí tự trong file ảnh đó bạn có thể thử cách sau:

tải file ảnh đó về và chuyển đổi sang file pdf, sau đó chuyển file pdf về word xem có copy được không nhé

-thân
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym