Phần mềm hữu ích với Internet
By keO_princess
#924039 Chào mọi người.

tình hình là các trang web giải trí đều bị chặn, kể cả giờ giải lao. không biết có cách nào để bypass qua không nhỉ.

nghỉ giải lao 1h30p mà chả face, nhạc hay youtube thì chán quá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Chuchip
By Stanwode
#924042 Chào mọi người. tình hình là các trang web giải trí đều bị chặn, kể cả giờ giải lao. không biết có cách nào để bypass qua không nhỉ. nghỉ giải lao 1h30p mà chả face, nhạc hay youtube thì chán quá chắc it chặn dns. . 1)chuyển dns về 8.8.8.8 ,8.8.4.4 2)kết nối qua proxy 3)kết nối qua vpn 4)dùg Phần mềm tor . Các cách trên bác tự gu gồ cáh làm thử nhé
By cobechuot_123
#924044 Em cũng đang hóng cao thủ!

Bác nên quan hệ tốt với các bạn IT thôi! hì. e làm ở công trình, chả biết thằng nào là thằng IT cả :v :v chỉ thấy mỗi cái line cáp quang đi vào rồi ra cái swich để chia ra nhìu nhánh ngay phòng e thôi :3
chắc it chặn dns. . 1)chuyển dns về 8.8.8.8 ,8.8.4.4 2)kết nối qua proxy 3)kết nối qua vpn 4)dùg Phần mềm tor . Các cách trên bác tự gu gồ cáh làm thử nhé 1 là vpn.

2 là dùng tor. em đang dùng vnp nhưng mạng chậm quá :3 dns thì vẫn vậy :3
By fired_meteora
#924045 hì. e làm ở công trình, chả biết thằng nào là thằng IT cả :v :v chỉ thấy mỗi cái line cáp quang đi vào rồi ra cái swich để chia ra nhìu nhánh ngay phòng e thôi :3

em đang dùng vnp nhưng mạng chậm quá :3 dns thì vẫn vậy :3 Kiếm cái vpn của nhật hay vn ấy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym