Phần mềm hữu ích với Internet
By ken_88
#921109 Hồi chiều em có nhắn tin qua lại qua yahoo với 1 kẻ lạ mặt, mà mình tham gia ketnooi.com/forum đã lâu đâu phải dân mới biết mấy cái chuyện này. Nói thật mình là sinh viên , không game riết gì đầu tư quá 100k, không tài liệu gì là mật, nên mình cũng theo nó tí cho vui . Nó có gửi cho mình 1 file. src hay gì đó mình quên rồi, mình cũng mở và save ở ổ onedriver ( windows 8.1) 1p30s norton securety xoá 1 nốt nhạc . mà mình nghe nhiều về chuyện này, nhưng đây là lần đầu tiên tiếp xúc ( dám mở file trực tiếp) đó giờ cũng có gặp mà không mở, giờ cũng hơi rảnh nên mới theo

Như vậy windows của mình có ảnh hưởng gì không ???? thông tin thư từ mình có ảnh hưởng gì không ??? mình có cần quan tâm xử lí gì không.

chắc 1 lần cho biết k có lần sao nói chứ cũng lo lắng.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mjss_eh_dyamok
By Chadburne
#921121 Mấy con virus dạng screensaver thôi, mấy con này NIS xoá khoẻ. Yên tâm đi nha .

Còn nếu chưa yên tâm thì mình bày cách thử, Thử lấy thẻ tín dụng đăng nhập mua cái gì đó. Vài ngày sau mà thấy hết tiền sạch bách thì máy nhiễm virus rồi. Còn không thì thôi nhá
By boy_codon_loveu
#921122 Mấy con virus dạng screensaver thôi, mấy con này NIS xoá khoẻ. Yên tâm đi nha .

Còn nếu chưa yên tâm thì mình bày cách thử, Thử lấy thẻ tín dụng đăng nhập mua cái gì đó. Vài ngày sau mà thấy hết tiền sạch bách thì máy nhiễm virus rồi. Còn không thì thôi nhá cách thử của bác hay thế, mỗi tội em chưa đi làm không có thẻ :v
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym