Phần mềm hữu ích với Internet
By nhox_lj
#907629 cáp đồng hay bị nhiễu và yếu tín hiệu khi trời mưa gió sấm sét

fpt là nhà mạng bị tẩy chay kinh khủng nhất

giờ ng ta toàn dùng viettel

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Truesdell
#907630 cáp quang fpt thì không biết, nhưng modem thì như ****, đang tính hủy hợp đồng bắt vnpt đây! nản vãi
By thaothanh_298
#907631 Hôm nọ cũng có ng bảo bắt FPT cáp quang 5Mb, mà mình cứ thắc mắc làm quái gì có cáp quang 5Mb, cáp quang bèo lắm phải 12Mb mà. 5Mb hiện h là gói cáp đồng thấp nhất của các nhà mạng. -_- mình gọi hỏi nó thì nó nói tuỳ khu vực,mà chỉ có 150k,nên mình mới bắt thử coi sao.
By themoon_lovesun2008
#907632 Lên gói của fpt nhanh hơn chút đấy. Tính ra down max thì là 640kb. Nhanh hơn gói của vnpt, chả biết vnpt nó có phân biệt vùng miền không mà gói basic của em nó lởm lắm max là 200, bt toàn 125 thôi, dùng 1 thời gian là cắt. chỗ mình vnpt thì tốt lắm,nhưng dạo này có viettel với fpt nó về cạnh tranh nên dần dần mất hết khách.
By Murrough
#907633 chỗ mình vnpt thì tốt lắm,nhưng dạo này có viettel với fpt nó về cạnh tranh nên dần dần mất hết khách. VNPT tốt thì cứ xài VNPT bạn ạ, tùy khu vực mà có đứa tốt đứa ko, khi nào nó lởm thì hãy nghĩ đến chuyển mạng.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym