như tiêu đề bác nao biết chỉ mình , đinh tải ít phim về tết cho mấy đứa cháu xem, do ở nhà không có mạng

tks trước

Jamiel

phim3s.net, phim14.net, youtube, phim.hdcaphe.com mấy web này chất lượng cũng tạm thôi tốt nhất bác vào mục movies của diễn đàn mà tải chất lượng hơn hẳn

dùng cốc cốc chơi tất. mình vào trang nào cũng ok. tải nhanh k kém idm mà lại k ảnh hưởng nhiều đến hệ thống. idm down game 8gb xong nó nối file giật lòi mắt, cốc cốc thì k như thế, 2 giây

Felicio

như tiêu đề bác nao biết chỉ mình , đinh tải ít phim về tết cho mấy đứa cháu xem, do ở nhà không có mạng

tks trước bác mà ở HN qua chỗ e share cho ít phim hoạt hình và những phim hay vừa phụ đề và thuyết minh và qtrong chất lượng cao và dung lượng nhỏ.

gril_kieu_ki90

phim3s.net, phim14.net, youtube, phim.hdcaphe.com mấy web này chất lượng cũng tạm thôi tốt nhất bác vào mục movies của diễn đàn mà tải chất lượng hơn hẳn toan 3-4 Gb mang cui` kham sao nổi

chuot_ham

dùng cốc cốc chơi tất. mình vào trang nào cũng ok. tải nhanh k kém idm mà lại k ảnh hưởng nhiều đến hệ thống. idm down game 8gb xong nó nối file giật lòi mắt, cốc cốc thì k như thế, 2 giây nhieu trang idm k bắt được link thì cc cũng có bắt được đâu

blackbery18

toan 3-4 Gb mang cui` kham sao nổi kéo mấy bản BRrip ấy, nhẹ đảm bảo vẫn đẹp lung linh hơn mấy web sida

nhieu trang idm k bắt được link thì cc cũng có bắt được đâu tùy trang chứ bác, chứ mấy trang như

phim3s.net, phim14.net, youtube, phim.hdcaphe.com

thì IDM bắt link hết mà
toan 3-4 Gb mang cui` kham sao nổi mấy trang web phim thì phim nhẹ mà bác, làm j tới 3-4Gb (trừ full HD)

huyhoang3129

kéo mấy bản BRrip ấy, nhẹ đảm bảo vẫn đẹp lung linh hơn mấy web sida
mình tải trên web để nó có nhiều phim mới ý mà, chứ đợi link trên diễn đàn thì lâu quá

Các chủ đề có liên quan khác