Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By LisImperis
By daigai
phongpheo88 đã viết:Em Thank anh nhiều ^^ . Anh ơi em điền y đúc như hướng dẫn rồi nó báo "Unable to send the messenger" là sao hả anh :( .

dùng chat à, thử đăng nhập vào mail aol xem được ko
By phongpheo88
#970897 vâng ạ . Em đăng nhập mỗi cái của anh được nên thôi em dùng nick anh đăng ký cho em luôn .
Em dùng keylogger nó không đổi thành được đuôi từ .exe sang .jpg nên em vào rename xóa đuôi đi đổi thành .jpg có được không anh ?
Với lại em mới tạo file keylog thôi chưa click vào đợi để gửi cho victim thế nào mà em vào mail lại gửi hình ảnh với log của máy e ( em còn chưa click vào mà anh ) .
By daigai
phongpheo88 đã viết:vâng ạ . Em đăng nhập mỗi cái của anh được nên thôi em dùng nick anh đăng ký cho em luôn .
Em dùng keylogger nó không đổi thành được đuôi từ .exe sang .jpg nên em vào rename xóa đuôi đi đổi thành .jpg có được không anh ?
Với lại em mới tạo file keylog thôi chưa click vào đợi để gửi cho victim thế nào mà em vào mail lại gửi hình ảnh với log của máy e ( em còn chưa click vào mà anh ) .

Mình không hướng dẫn bạn cái trò hack này. Nhưng theo kinh nghiệm của 1 số bạn đã làm thì nhiều khả năng up lên mail cái là tài khoản bị khóa ngay đó. Trước đây thì còn được nhưng giờ thì Aol nó có diệt virus rồi, có đổi đuôi nó vẫn phát hiện ra. Nên đừng gửi keylog qua mail.
Mà nhớ là nếu victim có diệt virus thì keylog không sống nổi 1 giây.
By phongpheo88
#970931 em dùng thử Remote installation tạo file ảnh chạy thử trên máy em luôn bị như này anh ạ là sao hả anh ?

Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online