Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
anhlatuan2015 đã viết:tài khoản của em vừa tạo xog hôm qua bây giờ vào account đăng nhập thì như thế này làm sao đây a ... xin a giúp e với
tk : anhlatuan2015 á
We are not able to reset your password right now.

If you need Giúp now, you can call customer service at 1-855-622-4946 Monday through Friday from 8:00 a.m. to 1:00 a.m. (ET), and Saturday & Sunday from 8:00 a.m. to 10:00 p.m. (ET).

To Giúp you through the recovery process more quickly, we have generated a unique verification code for you. Please copy it down in case you are asked to provide it to your representative: 529928

Thì cứ dùng tạm pass cũ đi bạn, đừng đổi pass nữa.
By anhlatuan2015
tctuvan đã viết:
anhlatuan2015 đã viết:tài khoản của em vừa tạo xog hôm qua bây giờ vào account đăng nhập thì như thế này làm sao đây a ... xin a giúp e với
tk : anhlatuan2015 á
We are not able to reset your password right now.

If you need Giúp now, you can call customer service at 1-855-622-4946 Monday through Friday from 8:00 a.m. to 1:00 a.m. (ET), and Saturday & Sunday from 8:00 a.m. to 10:00 p.m. (ET).

To Giúp you through the recovery process more quickly, we have generated a unique verification code for you. Please copy it down in case you are asked to provide it to your representative: 529928

Thì cứ dùng tạm pass cũ đi bạn, đừng đổi pass nữa.

không vào được lun bạn ơi , nó kêu là nhập pass mới , mà e bấm vào lại ra như thế , đọc mail e mới gửi qa a đi :) giúp e với :(
By tctuvan
#920374 Nó ghi thế này
We have detected unusual activity on this account and for your security are temporarily blocking access. To regain access to this account, please change your password.

Thì khó mà khôi phục. Bạn dùng account này để làm gì vậy?
By tctuvan
taitun đã viết:mình nhắn tin vs bạn bè mình bên nước ngoái á bạn , vậy là hk khôi phục đx nữa hã ???

Khôi phục được nếu bạn gọi điện trực tiếp đến cái số đt hỗ trợ yêu cầu đây là nhầm lẫn.
Nếu mà bạn chỉ dùng để nt với bạn bè mà họ khóa tài khoản thì chịu rồi, chuyển qua cách khác đi, chứ tạo cái khác họ thấy IP VN là lại khóa ngay,
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online